Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masters in project monitoring and evaluation

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MKOBA2011, Apr 14, 2012.

  1. MKOBA2011

    MKOBA2011 Senior Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau salama samahani kwa mtu anayejuwa chuo kinachotoa hii degree ya pili hapa bongo tujuzane
     
  2. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Sina hakika na degree ya pili ili COET- UDSM wanatoa PGD
     
  3. j

    jbmalya Senior Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo kozi pale COET ni gelesha tu babake, inatolewa na ki organisation kimoja kipo sinza (INFORMAC) na haitambuliki.Usije ukaingia chaka na mwendo wako wa kujimwaga. Cha kushangaza Prof. Mkandala na wenzake wamekuwa kichwa ngumuuuu na wameendelea kubariki maupuuzi yanayoendelea chuoni. Atakuwa anakatiwa fungu.

    Sifa kwake ni kufukuza wanafunzi wakigoma, kumbe chanzo ni yeye..MADARAKA YATAISHA!!..KUMBUKA.

    Jamani u Prof. kwa sasa ni Siasa hakuna kitu...heshima inashuka.
     
Loading...