Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masters degree ya John Mnyika toka nchini Brazil

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by luckman, Dec 29, 2011.

  1. l

    luckman JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Kuna habari nyingi mtaani kuwa mb John Mnyika ana masters degree toka nchini brazili, mwenye habari na hii naomba atujuze na ni nai aligharimia hiyo degree kwani pamoja na kumjua mnyika hili nilikuwa silifahamu!

    Naomba kuwasilisha
     
  2. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mashikoro mageni!
     
  3. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    napita tu
     
  4. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Moderator naona kama kuna threads mbili zinachoongelea kitu hikihiki ni vyema ungeziunganisha,ili tuendelee vizuri na mjadala wetu wa kujadili habari binafsi za watu!
     
  5. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,399
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    mashikoro sagara.
     
  6. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,341
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Find "r"; Replace with "l". Ninavyojua mimi hii lugha huwa haina "r", isipokuwa "L"
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    tujikiteni kwenye hoja ya msingi!
     
  8. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwani Mnyika hata bachelor degree alimaliza?So ana degree?Ya fani gani?
     
  9. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    mbona wabongo wengi wamemeza kwamba elimu ya juu lazima ugharamiwe... yawezekana alijisomesha mwenyewe..! btw kwanini unahitaji kujuwa sponsor wake..?

     
  10. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hawa mkuu wasikuumize kichwa we gonga tu hapo

    report-40b.png Mods watakusikia kwa sauti zaidi.
     
  11. l

    luckman JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Kuna uvumi kuwa bwna Mnyika amesoma masters nchini brazil na pesa hiyo aliipata kwa bwana Chalz Kahenja baada ya kudhulumiwa, ndo maana nimeuliza kama kuna mtu anajua huu mkasa atupe, make ni habari mpya sana masikion mwangu!
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kwani anajua ki-Portuguece?
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    We unashangaa nini hujui elimu ya masafa marefu?
     
  14. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,525
    Likes Received: 1,718
    Trophy Points: 280
    Portuguese.
     
  15. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Napita kwanza nikirudi nitakuwa na cha kusema mkuu.
     
  16. Kiziza

    Kiziza JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Ukisikia umbea ndio huu,Inakuhusu nini kujua sponsor wa hiyo masters ya Mnyika.Yaani mtu kimekukaba rohoni mpaka unafungua na thread,Du Aisee umetisha.
     
  17. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hii post mahala pake ni jf chit chat
     
  18. j

    jigoku JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Umeongeza post mkuu,endelea
     
  19. m

    muislamsafi Member

    #19
    Aug 14, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mnyika kwa kweli unanikera sana kwa kutokujibu hii
     
  20. u

    upendom Member

    #20
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nawashangaa naona mumeishiwa hoja?ukijua sponsor then???
     
Loading...