Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Master of International Trade..UDSM nini hiki??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzizi wa Mbuyu, Feb 22, 2010.

  1. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Nimeona tangazo kwenye gazeti la Mwananchi la leo tangazo kuomba kujiunga na kozi ya "Master of International Trade" katika chuo kikuu cha Dar es salaam. Sasa cha ajabu eti tena leo leo ndiyo mwisho wa kutuma applications!! Inakuwaje hii??? ni kupunguza idadi ya wataoomba au niuvivu wao tu hawataki application ziwe nyingi zitawachosha kuchambua!!
    Sasa mie wa safarini Nachingwea ntatumaje maombi?
     
Loading...