Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Master of Information studies

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kamikaze, Apr 25, 2011.

  1. kamikaze

    kamikaze Senior Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 45
    Wana jf habari za pasaka? leo nina shida ya kujua Details za Master of information studies,naomba mtu aliye/anayesoma hii kozi anipe details za hii kozi, Je inahusu nini hasa, ina related na kozi za IT au inarelate na kozi zipi? vp kuhusu wahitimu wake je wanaajiliwa au kujiajili kwenye sekta gani? na vp kuhusu soko lake la ajira?
    Nitafurahi sana greater thinkers kwa msaada wenu.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    inahusisha IT,LAKIN ,MAJOR NA MAMBO YA LIBRARY,U MAY BE LIBRARIAN,yupo rafiki yangu alisoma that course now ni senior librarian at SUA,mimi pia niliopt kozi ya Library education and information management,module ya mwisho ilikua ni Issue za IT hasa zinavyosaidia katika kupata info.
    Hop others wataongea
     
  3. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    you are right ++knowledge manager/records manager/ information officer(depends on organization structure), kwa tz bado zengwe nimejaribu kuangalia job advertisements nyingi naona wanahitaji form four leaver mwenye certificate so it reflects na salary
    makerere university wana hiyo master unaweza ukapata details kwa website yao
     
Loading...