Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Master of Food Science and Industrial Bio-technology

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KANCHI, Oct 6, 2011.

  1. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Jamani I'm planning one day kama Mungu atanisaidia nikasomee hiyo master vp kitaa inalipa katika upande wa ajira ndugu zanguni wana jf.
     
  2. l

    lukatony JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 419
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inalipa,njoo nikuajiri ukishamaliza!!!!!
     
  3. The FaMa

    The FaMa Senior Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa mtazamo wangu, kwa hapa nchini kwetu ukiajiriwa basi ni kufundisha vyuoni (lecturing). Viwandani bado sana, labda kwa nchi zilizoendelea kiviwanda nk. Hata hivyo, usiisome kwa malengo ya kutaka kuajiriwa, jaribu kuwa na
    wazo la kujiajiri kwa elimu hiyo (ujuzi) utakayoipata! Ni kozi nzuri kimataifa-internationally kwa jinsi dunia inavyobadilika ki-biotechnolojia.
     
Loading...