Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Master J na Shaa wamwagana

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Binti Magufuli, Jun 5, 2012.

  1. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    source global publishers

    WAPENZI masupastaa ambao iliwahi kuelezwa kwamba wanapendana sana, Joachim Kimaryo ‘Master Jay’ na Sarah Kaisi ‘Shaa’, wanadaiwa kumwagana rasmi.
    Chanzo chetu cha habari kimeeleza kuwa tofauti za kimapenzi kati ya Jay na Shaa, zimesababisha mpaka kuyumba kwa uhusiano wao wa kikazi ambao walikuwa nao kwa muda mrefu.
    Tangu Shaa alipoibuka kimuziki na baadaye alipojitenga na Kundi la Coca Cola Pop Star, alikuwa akisimamiwa kimuziki na Jay kwenye lebo yake ya MJ Records.
    Habari kutoka kwa chanzo chetu, zimedai kuwa baada ya kugombana na Jay, sasa hivi Shaa amehamia kwenye menejimenti mpya chini ya Meneja wa Kundi la Tip Top Connection, Hamis Taletale ‘Babu Tale’.
    “Hivi sasa kazi zote za muziki, Shaa anafanya chini ya Babu Tale. Kweli mapenzi ni mchezo wa ajabu, wapendanao wanaweza kuwa maadui,” kilisema chanzo chetu.
    Shaa hakupatikana kufafanua hilo, lakini Jay alisema: “Sina tofauti yoyote na Shaa na sijagombana naye. Uhusiano wetu upo vizuri ila nimemruhusu asimamiwe na Tale kwa sababu nahitaji apate usimamizi na uangalizi wa karibu zaidi.
    “Mambo mengine nitaendelea kumfanyia, ila umeneja ndiyo nimeamua kumuachia Tale, nikiamini sasa Shaa atakuwa vizuri sokoni. Tale anaweza kumsimamia vizuri.”
    Babu Tale alipopatikana kuzungumzia kuhusu kuanza kumsimamia Shaa, alikiri na kuongeza: “Hapa ieleweke kuwa Shaa hatakuwa Tip Top, nitamsimamia kimuziki kama msanii wa kujitegemea.”
    Alipoulizwa kuhusu yeye kuwa chanzo cha ugomvi kati ya Shaa na Jay, Tale alijibu: “Hapana, hiyo haipo kabisa. Mimi namsimamia kimuziki tu, nachojua kuhusu Shaa na Master Jay bado ni wapenzi na wanapendana sana lakini siwezi kuzungumza kiundani kwa sababu hayo ni mambo yao binafsi.”
     
  2. k

    kiparah JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Si kweli!
     
  3. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Master J si ana mke jamani?Ina maana Shaa ameingilia ndoa ya watu!
     
  4. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Hv mj si ana mke na harusi yake si nasikia pfunk ndo alikuwa best man au? Huy mj atakuwa amezuzuliwa na machokumchuzi a.k..a makengeza ya shaa au ni nini tena mwana wane. We kimario njoo utupe ukweli chalii angu aisee.




    Sent from Siemens C25 using Jamiiforum
     
  5. aye

    aye JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,774
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    uyu jamaa wife wake yupo south afrika na ana watoto wakubwa sasa kabisa
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,848
    Likes Received: 5,236
    Trophy Points: 280
    hii ndio imekuwa staili humu jf kutaja aina za simu mnazo tumia, hii tabia kaileta pepizo.
     
  7. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    mkuu sio sisi ni mobile application ya jf




    Sent from my Siemens C25 using JamiiForums
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Acha chai wewe Siemens C25 hata GPRS haina!!!




    Sent from Nokia 3210 using Jamiiforums
     
  9. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    hahahaaaaa!!!! ase umemshtukia anatufunga kamba eeehhh!!!
     
  10. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #10
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    haaah haya siku hz siemens mwanga wa njano kumbe zina net?


    --->>>sent from nokia torch using the bluetooth
     
  11. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #11
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hahaaaa hatari lakini salama, Kamba ndefuuu nimeistukia



    sent from my blackbeli not mine ofcoz nimegongea kwa mshikaji
    [
     
  12. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #12
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wewe mojoki ndio yule wa MIG33..???



    ---->>> sent from nokia torch using the bluetooth
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. m

    mbezibeach 2 Senior Member

    #13
    Jun 7, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani mleta thread ameilisha maneno thread yake...

    MJ:mambo mengine nitaendelea kumfanyia..
    BT:back wanapendana.
     
  14. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #14
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    teh teh ngoja niprove
     
  15. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,696
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Master J hamli Shaa




    ---->>> sent from Nokia Ringo (mshindi) using the infrared
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,794
    Trophy Points: 280
    ha ha ha aaahah!! Mwelekeo wa thread umehamia kwenye simu....
     
  17. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hiyo ya C25 imenichekesha sana.
     
  18. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    du c25 hata bibi angu hatumii
     
  19. g

    gbrother JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii sasa ni noma,
    ki2 cha tochi?

     
  20. c

    chante Senior Member

    #20
    Jun 12, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    chante and two others like this.
     
Loading...