Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Master j, madam rita na salama siku za kuaibishwa na kulia zaja

Discussion in 'Entertainment' started by Kibunago, Oct 28, 2012.

  1. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tunawezaje kuwaamini majaji wa Epic Bongo Stars search hususani kuhusu upigaji wa kura. Kwa nini kusingekuwa na screen counts tuone vividly jinsi watu walivyopiga kura ngapi kwa nani. Nimehisi hujuma ya wazi kwa kijana Norman aliyeondolewa leo. Kuna mazingira matatu ambayo ni ya wazi ambayo hatuyapendi nayo ni:

    1. Mtangazaji wa kike anapowaita na kuwatambulisha waimbaji yuko biased sana mfano anatoa sifa kibao kwa Salma Yusuf eti gitaa girl, Nshama na Wababa n.k Ukweli huyu guitar girl hana sauti (vocal) yeyote ya maana kuliko Norman. Nasema anaweza kuwa mpiga chombo na mjuzi wa muziki (nota) kama somo lakini talent ya kuimba wala kuperform jukwaani ni chini ya kiwango sana kuliko Norman na wengine wote. Anapoimba anabana sauti na anatoa sauti ya mwikwaruzo!

    2. Majaji wanavyombeba Salma na Nshama pia ni bayana kwa kuonesha double stds. Wakati wa kutafuta washiriki mikoani kuna watu kibao waliingia katika mashindano toka huko Mwanza, Dodoma, hata Dar walikuwa wakali sana wa matumizi ya vyombo vya muziki na kuimba, Master J akawa anawakataa akisema kuwa waimbe tena bila vyombo maana wanatafuta mwimbaji na si mpiga vyombo. Pili, majaji wote hata Madam Rita hamkuwa mnawahitaji watu waliokuwa wanakuja na nyimbo za kiutamaduni eti kwa kuwa hiyo si miziki au style mnayoitafuta. Ni aibu sana leo tunashuhudia mkiwabeba na kuwapigia saluti akina Nshama na mwenzake yule mrefu (sikumbuki jina lake) ambaye sauti yake naye iko chini na anaimba nje ya key kila wakati anapenda kuimba nyimbo za utamaduni za Afrika kusini au za akina Helen Kijo. Je, mnataka kutuambia kuwa utamaduni wa mwafrika nje ya Tanzania ni bora kuliko ule wa wa Msukuma au Mnyamwezi, Mzigua n.k ambao uliwasilishwa kwa kiwango cha juu sana na washiriki mwazoni. Pitieni kimya kimya zile video zenu za mwanzoni huko Mwanza, Tanga muone. Majaji, mnaaibisha sana na double standards zenu halafu eti wakati wa kutoa matokeo kumfukuza Norman ili kumuandalia ‘guitar girl njia na ushindi’mnajifanya kukimbia toka jukwaani kuwa mmesikitika au kuwalaumu wapiga kura! Kila mtu anawaona kuwa mnajihuzunisha mbele ya screen kama ze comedy wanavyoweza kuamua kulia wakati hakika hawana huzuni wowote!

    3. Uchunguzi zaidi ni kuwa hawa vijana washiriki walipopelekwa katika moja ya Stars Hotel nchini eti kameraman wa BSS akawa anamtafuta yeye Norman kwa karibu kuonyesha vituko au ushamba wake mezani (unbecoming table manners) mfano kumuonyesha Norman akinyanyua bakuli lake la supu toka mezani au alipojikuna kichwani akiwa mezani. This is such a very poor way of looking for a way to discredit a talented participant. Kwa jina la wote wapenda haki duniani chukueni video ya siku kijana huyu ameimba wimbo wa Lionel Richie; nasema haijatokea katika BSS, hata Richie mwenyewe hakufikia hapo kama huyu kijana alivyoimba siku hiyo maana nilitokwa na machozi ya furaha kumuangalia. Nimesikitika sana.

    Madam Rita kumbuka kuwa kufanya biashara za dhuruma ni dhabi na ni kosa la jinai. Juzi tu Lance Amstrong kavuliwa medali zake zote za ubingwa wa dunia za miaka ya nyuma yote katika kuendesha baiskeli kwa kasi kwa sababu ya udanganyifu. Hizo siku za kuaibishwa na kulia zaja kwa BSS hata kama ni baada ya miaka mitano maana tutapitia video zote polepole na kudemand kura zilivyopigwa maana record zipo kwenye servers na ndipo tutawavua ubingwa wote mnaowabeba na kukulazimisha wewe Rita urudishe fedha za ufadhili na zile ambazo zinapatikana tokana na waliopiga simu kuwapa faida makampuni ya simu ambayo mnapanga nao matokeo toka mwanzo. Kwa nini usiwe unahusisha majaji wengine wataalamu wa muziki toka Bagamoyo ili kuwa objective & transparent? why always rafiki zako akina master J na Salama ambaye hana sifa yoyote na muziki isipokuwa kuwashushua watu walivyovaa au kuwambia watafute kazi nyingine lugha za kihuni sana kwa vijana wanaotafuta kujiendeleza kimziki.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    wewe hii BSS umei take very serious aisee....
     
  3. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,330
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Achana nao hao,angalia maisha plus sa 4 hdi 5 ucku tbc kpndi cha ukwl kinoma.
     
  4. Jasnira

    Jasnira JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 556
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 60
    Mmmh speechless maana••••
     
  5. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Nsami,Walter na dada wa gitaa ,wananifurahisha!!
    Kazi kubwa sasa ni kupiga kura !!
     
  6. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    well said boss
     
  7. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Mkuu kuna vipindi zaidi ya milioni kwenye tv stations.. Kama vipi wewe kipotezee sio unamwaga povu hapa..
     
  8. Jasnira

    Jasnira JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 556
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 60
    Nsami anajua sana kuimba asipo shinda ni fitina tu....
     
  9. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kibunago ulichoandika hapo juu kina ukweli tena zaidi ya ukweli. Tatizo ni serikali yako imeshindwa kuwekeza na kusimamia vipaji vya vijana badala yake inamwachia mtu binafsi ambaye anaweza hata kunichagua mie niwe winner while mimi sina kipaji.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Jasnira

    Jasnira JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 556
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 60
    Ngoja tuone top 5 wataingia nani?!.
    Yule menynah sijui nini kimempata leo hakuwa normal kabisa
     
  11. Jasnira

    Jasnira JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 556
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 60
    Hivi hizo milioni 50 kwa age zao hizo ambazo zipo kati ya 16, 19, 20, 17 ,23 ukiachilia wababa. Je imewaandaa hawa vijana incase imagine 16 yrz anakuwa milionea?! Wasije kuchanganyikiwa na kuingia kwenye mambo ya madawa na anasa..
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,235
    Likes Received: 11,583
    Trophy Points: 280
    Kumbe kuna watu wanafatilia hii kiti kwa makini namna hii.
    NB: weka mbali na watoto.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  13. Jasnira

    Jasnira JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 556
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 60
    Ni burudani kama mpira wa miguu walah sijambo la kushangaza sana ndio maana binadamu tunatofautina
     
  14. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Huyu madam Rita asiye na hata mume mnampa kichwa. Huyu ni chakula ya wakubwa na kuwadi wao kama Rahma Kharoos "rais' wa kampuni la mafuta la mkuu ambaye amemgeuza nyumba ndogo. Siku ya mambo yao kuwekwa hadharani mtashangaa. Kwani Bongo kuna wafanya biashara au wasanii tu? Ipo siku mtajua uchafu wao na mtashangaa waliwezaje kuwazuga muda wote huo.
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280

    Kwanini usimwage sasa kama una data za kweli na sio uzushi?
     
  16. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,321
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    Tanzania ina watu wa ajabu sana. Mwanaume unabandika kurasa 3 kisa bongo lala search!

    Kesho njoo na nusu ukurasa kuhusu kilimo mkuu
     
  17. kay 18

    kay 18 Senior Member

    #17
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alikuwa kashaambiwa anatoka yule,si unaona hakuwa kwenye mood kabisaaa
     
  18. kay 18

    kay 18 Senior Member

    #18
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeumia xana norman kutoka,cz mpaka jana nimempigia c chin ya kura 15,bt leo frm no where eti wanamtoa kwa lipi hasa?hakuna ukwl katika bss hzo kula 2napiga nidanganya toto 2,
     
  19. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwanangu the Boss nitakujibu baadaye baada ya kumaliza chupa ya gongo ninayokunywa.
     
  20. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mkuu nami naomba uniPM hayo mainfo
     
Loading...