Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Master j jana kachemka vibaya bss

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by wagagagigikoko, Dec 18, 2010.

  1. wagagagigikoko

    wagagagigikoko Senior Member

    #1
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KAMA KUNA SIKU NIMESHUHUDIA MADUDU YA WAANDAAJI WA BSS BASI NI JANA YAANI HAWAKUWA REALISTIC KABISA WALISHINDWA HATA KUDHIBITI NDIMI ZAO. TUMEZOA KUMUOANA MAADAM SALIMA AKICHEMKA KUPITA WOTE LAKINI JANA MUUH ALIYECHEMKA ZAIDI NI MR J, KWA KWELI JANA ALIONESHA UJINGA WAKE WOTE NA UKOSEFU MKUBWA WA ADABU NA UFAHAMU. MFANO, AKIWA KAMA JAJI TUYEDHANI ANGEKUWA NA UVUMILIVU KWA AUDIENCE YEYE ALISHINDWA KUVUMILIA MAPENZI YA MASHABIKI NA KUISHIA KUANZA KUWATUKANA ETI MASHABIKI WASHAMBA KISA TU WANAMKUBALI PYEN (MSHIRIKI MZUNGU). KWA KWELI NIMEMZARAU SANA MR J, HAWEZI KUAMINI NA KUSHIMU CHAGUO LA WENGINE KISA TU HAWakubaliani ni anachopenda yeye. NASHIWISHIKA KUAMINI KUWA HATA MATOKEO YALIPANGWA NA KAMA SI NGUVU YA MASHABIKI MZUNGU WA WATU ANGETOKA KAPA YAANI KAMA UCHAKACHUAJI WA CCM NA UMEYA ARUSHA
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 18, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Nishasema bongo kila kitu bush-league....si burudani, si sheria, si uganga, si uhandisi.....you name it and it's bush-league
     
  3. N

    Nightangale JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    binafsi nilihisi hawakuwa 'sober'. aidha walilewa kilevi au excitement
     
  4. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #4
    Dec 18, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Ndio bongo bana ukipata nafasi ya kuongea, utaongea hata yasiyoongewa,
     
  5. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Pheeewwww waandaji BSS!!!
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Dec 18, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Walikuwa wamelewa!!
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Kwanza mie nashangaa Mashindano yalisha prove failure toka yanaanza sasa sijui hata hao wanaoyakuza nadhani na wao wana matatizo
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nani alishinda wakuu jamani? sijafatilia haya maujinga
     
  9. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    kazi ipo hivi hamjui mashindano yoyote majaji wanachagua wapendae!
     
  10. The Planner

    The Planner JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2010
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Nadhani kuna tatizo la kutoheshimu kazi., ukiona mtu analewa kazini maana yake haishemu hiyo kazi na hataki maendeleo, Mwl. Jk aliwahi kusema "Kazi ndiyo msingi wa maendeleo"
     
  11. k

    kyangara Member

    #11
    Dec 19, 2010
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hata huyo anayejiita Chief Judge'MADAM RITHA' alikuwa amelewa,
     
  12. leseiyo

    leseiyo Senior Member

    #12
    Dec 19, 2010
    Joined: Oct 25, 2007
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni bahati mbaya kama judges wanalewa katika shindano kama hilo la kitaifa.Nadhani kuna haja ya kuwa makini sana.Waziri Dkt.Nchimbi si alikuwepo pia?
     
  13. Sir John

    Sir John Senior Member

    #13
    Dec 19, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    walitaka iwe X-Factor ya bongo washindane na ITV_UK?bado sanaa
     
  14. Sir John

    Sir John Senior Member

    #14
    Dec 19, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wlitaka iwe kama X-Factor ya Uk?bado sanaa
    Madam mwuulizie mtu anaitwa Simon Cowel akupe ujanja
     
  15. N

    Ntambaswala JF-Expert Member

    #15
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Majaji wote watatu; Ritha, Salama, na Master J ni watu waliopinda unategemea nini?
     
  16. r

    rmambya Member

    #16
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13

    Anaitwa MARIAM mwimbaji wa taarabu.
     
  17. r

    rmambya Member

    #17
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
     
  18. r

    rmambya Member

    #18
    Dec 19, 2010
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ukiwa na studio tu ni rahisi kuupata ujaji bss.
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Dec 19, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Ndio maana yake...............nawe fungua yako!!
     
  20. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #20
    Dec 19, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hao wafadhili wao waweke masharti ya vigezo vya ujaji. Wametia aibu nje na ndani ya nchi. Pamoja wanajivunia Peter Msechu lakini nadhani Msechu katoka kwa nguvu zake mwenyewe na mafunzo ya kitaalamu ya academy ya tusker
     
Loading...