Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Master ipi nzuri?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by PROSEPA, Sep 1, 2012.

  1. P

    PROSEPA New Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    rafiki yangu ana degree ya education but anataka asome master ya BBA au LAW...WADAU MNASEMAJE?
     
  2. F

    F 4 REAL Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni bora ya BBA ipo sokon kwa law hapana atakesha sana..me mwenyew nawaza hata sijui nifanye masters gani kulingana na market kwa sasa..Atulie aseme na moyo waake afanye maamuz sahihi,
     
  3. C

    Concrete JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Zote ni nzuri,ila atakayoipenda ndio itakuwa nzuri zaidi kwake
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Masters ya BBA ndo ikoje mkuu na inatolewa chuo gan hapa ulimwenguni?me nijuavyo kuna MBA tu!
     
  5. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Master ya BBA????
    Hebu funguka kidogo utwambie ndo masters ya nini hiyo au unamaanisha Masters of Big Brother Africa?
     
  6. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    F 4 REAL unasoma ili upate cheti na kuombea kazi na si kuelimika? Soma kozi ambayo utaweza kujiajiri na kuajiri wengine
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mbona mnanichanginyi wakuu,sijawahi isikia hiyo masters ya BBA,inahusiana na nini na chuo gani wanatoa!?
     
  8. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Autorun hawa ndio wasomi wetu na pengine ndio maafisa elimu wanaongoza taaluma nchini; ana maana ya Master of Bachelor of Business Administration!!!!!!! hii itakuwa ni mpya F 4 REAL
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ndomaaana elimu inashukaaaaaa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu mleta mada yamkini hajafika kiwango cha bachelor degree kwa hyo si yeye ndie muhitaji wa Master ndio maana ameshindwa kutofautisha MBA na Master ya BBA
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asome zote.
     
  12. Mbute na chai

    Mbute na chai JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    too much comedy in here!! Haa haa!
     
  13. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Waungwana nyie ndo hamjamuelewa mleta mada,yeye kaulizia MASTER YA BBA nyie mnaanza kumwambia MASTERS, mara MBA. Wakuu km anataka Master ya BBA mwambieni awasiliane na kampuni ya Endemol ya South Africa inaweza kumsaidia.
     
  14. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #14
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,850
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    "Masters ya BBA" Duh!Weekend yangu imekuwa njema sana aisee!! We Rose vipi,mbona nimeagiza sahani ya mbuzi choma saa zima sasa unaning'arisha sharubu hapa aaagh!!!
     
  15. majuto mperungu01

    majuto mperungu01 Senior Member

    #15
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwi kwi kwi
     
  16. m

    markj JF-Expert Member

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ya mkanda mweusi! (kung fuu)
     
  17. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    asome masters ya public relations.....
     
  18. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    hata kuelewa maana ya masters bado, itakuwa kuchagua?
     
Loading...