Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Master Card bila kuwa nayo upati mke?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mzee Wa Rubisi, Mar 22, 2011.

  1. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Tangazo hili la CRDB BANK.
    Kwanza linashusha thamani ya mwanamke na kumfanya kama biashara wakati wa kuolewa,
    - Muoaji anaulizwa kama anayo nyumba?
    - Anaulizwa kama analo gari?
    - Kama anayo ajira?
    - Mwisho Jamaa anakwama kwa kuwa ana MASTER CARD
    - Tangazo hili linafudisha nini?
    - Kweli mapenzi ya kuoa na kuolewa yanalenga vitu vya kifahari
    - Kwanini?
     
  2. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Je ukiwa na master card ndo shuluisho la kuoa?
    Je aijalishi kama card hiyo ina hela au haina hela?
     
  3. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Je kadi hiwe na hela au haina madamu unayo tu umepata mke?
     
  4. m

    maselef JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nafikiri hilo ni jina tu. Kwani ukiwa huna salio kuwa na Mastercard haikusaidii kitu kwani uchumi wetu/au transaction zetu ni Cash na si Credit kama iliyo ulaya na kwingineko ambako watu wanakopesheka.
     
  5. Labata

    Labata Member

    #5
    Mar 23, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wamejaribu kutoa ujumbe bila ya kuangalia madhara yake kwenye upande wa jamii
     
  6. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Si woote wanaotaka kwenda penye kila kitu
    kuna baaadhi ya makabila na wanawake wenye kuangalia izo mambo b4 anythng km ukionekana una matatizo ivi .....wanasepaa

    wanakuomba benk stataement yako kabisa na paspot wajue unasafir safir au wewe ni tandika ,gongolamboto na kgambon...
     
  7. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Kwanini kiwe kigezo cha kutathimini maisha ya baadaye ya anayeolewa
     
  8. J

    Jack Beur JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2010
    Messages: 204
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ni moja kati ya matangazo ya kitoto.mambo ya kutumia cheap labour kufanya jambo kubwa,kwani kwa pesa walizonazo CRDB wanashindwa kuhire professional advert company kuwatengenezea tangazo keeping in mind ndo tangazo lao la kwanza kuhusu hiyo master card, hovyoo.....
     
  9. kyemo

    kyemo Senior Member

    #9
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka VODACOM walishawahi kufanya tangazom kama hili linalohusisha urembo wa mwanamke ilibidi walicancell kabla ya kuanza kurushwa hewani kwa sababu ya kuona linamdhalilisha mwanamke
     
  10. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    That's a marketing strategy.

    They got ur attention dude
     
  11. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Je wako wapi wanolilia haki za kina mama au wanalizika na hilo tangazo.
    Umekuwa usemi sasa,wanatumia baadhi ya kina dada,kama hana master card hampati mtu hapa?
     
  12. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    How market strategy discourage others
     
  13. H

    Hute JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,514
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    mimi card yangu inayo mastercard lakini si ya crdb....hapo napo vipi? au mpaka na tembo emblem iwepo?
     
  14. b

    bungilo Member

    #14
    Mar 26, 2011
    Joined: May 5, 2008
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na mzee wa rubisi, tangazo limekiuka miiko ya utangazaji kwa kumdhalilisha mwanamke.
     
  15. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Je hukitao tu unawapata wakinadada kwa wepesi
     
  16. H

    Hute JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,514
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    nawapongeza crdb, ndo maana watu wengi kwa sasa wako huko, tumeshaipotezea NBC bank ya ugoloko, benk yenye hisa za wananchi wa dini zote lakini imeingiza uislam kwenye bank yao..ubaguzi wa kidini, hii bank na ilaaniwe hadi ifilisike kabisa siku moja, tubakie tu na crdb na NMB. potelea mbali..
     
  17. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145

    si useme tu wachaga :lol::lol::lol::lol::lol:
     
  18. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Je ushindani wa biashara ndo utumiwe hivyo kwa kuwa wenibora.
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hili tangazo ni la kidhalilishaji
     
  20. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    "
    Huu ni ushahidi wa wazi jinsi jamii ilivyogawanyika kimaisha kati ya wenye nacho na wasionacho.pia Kimei anawaona watanzania wote kama kina-KABATI YA MBEHO
    ~YOU CAN BUY A WOMAN,BUT NOT HER LOVE~

    "TANGAZO LA FISADI STANDARD"
     
Loading...