Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mastarbation imemfanya isiwe mgumu

Discussion in 'JF Doctor' started by JERRY, Jul 11, 2011.

  1. J

    JERRY JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kuna jamaa yangu amekuwa mpiga punyeto kwa muda mrefu sasa imefikia mahali machine yake ikisimama haiwi nganagali yani imelegea sio ngumu na hawezi ku-sustain long erection and even to repeat tendo jingine.Mwaweza Msaidia huyu bwana wale wataalamu
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Grow up acha Masturbation!
     
  3. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    makubwaa!!kwa iyo wakat huo unakua kwa pembeni huku ukijitahidi kumsaidia jamaa yako mshedede uwe ngangali...eti sio ngumu hahahahhaaa ....alafu unaonekana na wewe una tatizo hilo hilo kwa mujibu wa maelezo yako!!kwa kweli sichangii
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkonowapaka mbona maswali magumu hivyo. Utamfanya dogo asirudi hapa kujibu
     
  5. alexmahone

    alexmahone JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Aongeze tena mpaka iwe kama tambala la deki,halafu manii yawe yanatoka yenyewe.Hapo atakuwa salama kwa muda mrefu maana HIV ni mbaya zaidi.
     
  6. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    I see !! Hii imeniacha hoi! Anahitaji msaada wa kweli. Mpaka ameleta hoja jamvini, ujue yamemkuta.

    Jerry, ichukie kabisa punyeto. Imekufikisha pabaya. Badilika sasa na kila kitu kitakuwa sawa. Ni wewe tu, hakuna mchawi
     
  7. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    solution;very simple
    1. acha punyeto-ichukie na apa kwamba hautapiga tena
    2. nenda mcheki dr akushauri
    3. fanya vegel's exercise ukaze misuli, pia huna tatizo ila kufanya mustarbation kunaleta mfadhaiko yaani unafeel kwamba unakosea ila addiction tu, so hakikisha hauathiriki kisaikolojia
    4. pata fruits daily, maji mengi, wanga kiasi, zoezi na vichurachura muhimu, zoezi la kukuchosha

    pia baada ya 3 weeks hivi, kuwa na mke/girlfriend bana ila usiache zoezi, fruits na msosi.
    SAY NO TO MUSTERBATION.
     
  8. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,014
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 180
    halafu jamaa anajiongelea mwenyewe anadai ni jamaa yake, ni wewe sema tukusaidie sio unazunguka zunguka eti jamaa yako wewe ulijuaje au uwa mnaenda wote kupiga mande
     
  9. D

    Dr.Mussa New Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bora mmemueleza ukweli cos jamb alitaka kutuzunguka kijanja
     
  10. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Jamani si mmemuelewa? msaidieni tu! mbona hata mimi kuna mtu alikuja kunilalamikia tatizo kama hilo lakini kwa namna tofauti, yeye imemfanya akikutana na mwanamke achukue saa nzima mpaka masaa mawili kufika kileleni na hata akifika mzee anachukua muda mrefu kulala yaani jamaa anasema hachoki!
     
  11. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    dume la mbegu hilo
     
  12. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Hiyo vegel's isomeke Kegel's!
     
  13. s

    sir echa Member

    #13
    Jul 19, 2011
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jambo la msingi ni kuwa muwazi ili usaidiwe sio kuzungukazunguka.
     
  14. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 243
    Trophy Points: 160
    Uwazi hapa JF? Hapa kuna Rungu, Kicheche, Vijisenti n.k hakuna uwazi hapa!
     
  15. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #15
    Jul 19, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Dawa ni kuangalia porn tu hamu ya punyeto kwisha
     
  16. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #16
    Jul 19, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mboowe unajifanya ziito wakati slaa zako ni mdee mdee
     
  17. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ha ha haaa.! Jerry bana, wana JF wamekustukia..chukuwa maoni na uyafanyie kazi
     
Loading...