Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mastaa wa kike ni aina fulani ya machangudoa

Discussion in 'Celebrities Forum' started by C.T.U, Jun 1, 2011.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    NI kwa muda mrefu sasa nimekuwa nikiwafuatilia kwa karibu sana hawa madada zetu wa kibongo hasa hasa hawa wanaojiita mastaa na nimegundua kuwa kuna element flani flani za UCHANGUDOA.

    Watu kama kina; Jack Pentezel, Wema Sepetu, JIni Kabula, Flora Mvungi, Lulu n.k. ni watu ambao nina uhakika wana element za uchangudoa according na wao wenyewe kutembea na wanaume tofauti tofauti kisa pesa.

    Mfano mzuri ni huyu Jack Pentezel, Siku moja alinunuliwa na bwana mmoja wa kigeni wakaenda nae hotelini baada ya kukubaliana kiasi flani cha pesa, then walivyoingia ndani yule bwana akaenda kuoga then huku nyuma huyu Jack akataka kumwibia ndipo ndani ya begi akakuta kuna dawa za HIV ndipo akatoka mkuku hotelini.

    Flora Mvungi alishawahi kununuliwa na mtoto flani wa kigogo akaenda kuliwa Bagamoyo, na akapewa elfu thelathini. Lulu alishawekwa kinyumba kwa siku kadhaa na Don mmoja wa Dodoma mwenye Hoteli....

    Ya Wema nadhani mnayajua..

    Hayo ni machache tu kati ya mlolongo wa uozo wa Mastaa..
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    Usupa staa ni leseni ya ufuska kwa wasanii wa kike hapa Tz
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahahahahah hii ya Jack kali kuliko
     
  4. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    ndio kaka ila sasa sijui tuwasaidiaje
     
  5. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    shosti mwenzangu mbona kubwa kuliko
     
  6. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,619
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Huyo Flora mvungi alikuwa analiwa na former TFF secretary general(Mwakalebela) lakini jamaa katoswa baada ya kukosa kotekote.
     
  7. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    huko huko kwenye mipira ambani mwenyewe kashapita hapo....
     
  8. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Hawa malaya wakiwa hawana pesa wanahaha kama mbwa yaani hata ukiwa na buku tatu unang'oa, pambaf sana hawa dada zetu, eti usanii.....lol!!
     
  9. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    dah buku tatu umewashusha hadhi mkuu
     
  10. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #10
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,456
    Trophy Points: 280
    Jamani yeyote mwenye contact za Lulu anisaidie! Namuhita huyu binti kwa gharama yoyote ile, plz
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa ingawa mbinu za kupata wateja zinatofautiana!
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Hilo ni tatizo la wanaoigiza hata wasanii wa ubongo wa fleva!
     
  13. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hizo contact za nini !!!!!!!! Zunguka tu kwenye maclub mabouncer watakuletea wapambe utampata umtakaye.
     
  14. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    wazo la jamaa hapo ni zuri nenda kwenye ma club watafute wapambe then utamla tu.....
     
  15. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #15
    Jun 2, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,666
    Likes Received: 1,001
    Trophy Points: 280
    baby madaha ni mmoja wapo....
     
  16. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #16
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hivi kumbe bongo napo kuna mastaa wajamen?
     
  17. d

    dropingcoco Senior Member

    #17
    Jun 2, 2011
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiki huwa kinazagaa zagaa tu kwenye mibaa ya mtaani, ukienda hongera huwezi mkosa
     
  18. R

    Rweye JF-Expert Member

    #18
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Namtafuta E.Aunt,nimpate wapi...
     
  19. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #19
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ngoja nimvizie wema
     
  20. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,111
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    Wanaomba haooo km jini kabula kuna kipindi wkt ndo anaigiza kwenye ile tamthilia ya ujini khaaaa,alikosa tu kukaa na kikopo km matonya pale mango loooool,eti naye ckuhiz supa star,na siku ngwengwe ikiamka watapukutika km kuku,wanapokezana kama bata yani hiyo buku tatu nyngi,kuna wengne hata kongoro tu unang'oa
     
Loading...