Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mastaa wa bongo wajitosa katika Usagaji hadharani

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mwana Mpotevu, Mar 1, 2012.

  1. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nimeikuta hii kwenye blog ya Global publishers;

    Mastaa waanzisha mtandao wa usagaji

    AMA kweli dunia imekwisha! Imebainika kuwa baadhi ya mastaa wa kike wa tasnia mbalimbali Bongo, wamejiingiza kwenye magenge ya kufanya vitendo vya ngono vya wenyewe kwa wenyewe (usagaji), Amani limezama kwenye uchunguzi wa kina.
    Kwa mujibu wa uchunguzi wetu, baadhi ya mastaa hao wamekuwa malimbukeni kwa kufanya vitendo vilivyo nje ya maadili ya Kitanzania likiwemo hili la usagaji.
    Kwa mujibu wa vyanzo vyetu, wanachokifanya mastaa hao kwa sasa ni kuzungukana wao kwa wao wakifanya dhambi hiyo.

    VIASHIRIA
    Amani limebaini kuwa mastaa wa kike wenye ukaribu zaidi wana mambo ya ajabu nyuma ya pazia.
    Mastaa hao ambao wanakuwa pamoja kwenye kumbi za starehe huku wakinywa na kuishi chumba kimoja ‘geto’, ndiyo wanaoongoza katika uhusiano huo mchafu.
    Imebainika kuwa wengi wa mastaa hao huanza kwa kuiga baadhi ya tabia za mastaa wengine hasa wale wa nje na kujikuta wakijiingiza katika vitendo hivyo.
    Wengi huanza kwa kuigiza mavazi yasiyo na staha, kunywa pombe, kuvuta sigara na madawa ya kulevya kisha baadaye hufikia hatua ya kufanya vitendo hivyo.

    WAKIMBIA MAKWAO
    Mara nyingi mastaa wanaokaa pamoja huwa wanakimbia maisha ya kubanwa na wazazi nyumbani kwao na kuutafuta uhuru kwa kuhamia kwa mastaa wenzao.

    MAGENGE
    Imebumburuka kuwa magenge hayo ya usagaji yanazidi kukua kwa kasi kutokana na wasanii wachanga wanaoingia katika tasnia za muziki na filamu kuiga tabia za waliowatangulia.
    Imedaiwa kuwa hata kugombana kwa baadhi ya mastaa wa kike Bongo kutokana na wivu wa mapenzi kati yao, jambo linalosababisha kuwepo kwa makundi yanayopingana.

    KUNA WANANDOA
    Imefahamika kuwa baadhi ya mastaa wenye majina makubwa waliopo katika makundi hayo wapo katika uhusiano na wanaume na wengine wamechumbiwa au kuolewa kabisa.
    Uchunguzi huo ulibaini kuwa, mastaa wenye ndoa wamefikia hatua ya kukubali ndoa zao zivunjike ili waendelee kufanya mambo yao kwa uhuru.

    MAMBO HADHARANI
    Ripoti ya Amani inathibitisha kuwa imefikia hatua, mastaa hao hawaoni aibu kufanya vitendo vyenye viashirio vya kisagaji hadharani pale mzuka unapowapanda. Gazeti hili limewabamba wengi wakifanya vitendo hivyo vinavyotia kinyaa (ushahidi wa picha za kumwaga upo).
    Pamoja na mastaa, pia baadhi ya wasichana wanaojiita wa mjini nao wameingia katika mkumbo huo wa kuiga tabia za mastaa hao.
    Mastaa waliowahi kubambwa wakifanya vitendo vya usagaji ni Jacqueline Pentezel ‘Jack wa Chuz’ akiwa na Miriam Jolwa ‘Jini Kabula’, Isabella Mpanda na msichana aliyetajwa kwa jina moja la Jack, Nelly Kamwelu, Mayasa Mrisho (pichani) na Rose Ndauka, Latifa Idabu ‘Badra’ na tukio bichi la staa wa filamu, Halima Madiwa aliyenaswa wikiendi iliyopita akiwa chobingo na msichana mwenzake.

    KALAMU YA AMANI
    Mastaa wa kike Bongo wanapaswa kutambua kuwa wao ni kioo cha jamii hivyo watumie nafasi hiyo kuifunza jamii mambo yanayofaa kuigwa na siyo uchafu.


    [​IMG]
    [​IMG][​IMG]
    [h=3][​IMG][​IMG][/h]
     
  2. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nahisi huko tunakoelekea ni kwenye kiza kinene. sasa hivi tutashuhudia arusi za wanawake kwa wanawake wasanii na kisha tunahamia kwa wanaume wenyewe kwa wenyewe. Hizi sanaa za bongo kiama!
     
  3. k

    kumsha koku Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiamaa ichoo kimefika walimwengu.
     
  4. TZ boy

    TZ boy JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 599
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Ona watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa
     
  5. Kokwa kavu

    Kokwa kavu JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 208
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Nmejipitia 2
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mh,its too far
     
  7. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kama ushahidi wa picha upo kwanini wasichukuliwe hatua wanatuharibia watoto wetu.
     
  8. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    hapo chini ya post kuna picha kama ukifuata link hiyo. Lakini sidhani kama Tanzania tuna sheria ya kupiga marufuku usagaji, utawashtaki kwa kutumia sheria zipi??
     
  9. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Simama ukaguliwe!!!!
     
  10. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Tatizo la kuiga kila kitu kinachoonekana kwa Tv na mitandao, cheap popularity mwisho wake mbaya sana
     
  11. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hao waigizaji wengi wao ni malimbukeni

    kazi yao kubwa ni kuiga kila kitu
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Khaaaa............
     
  13. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    nadhani wasanii wanahitaji msaada au wa kielimu ama kisaikolojia maana wanakoelekea siko kabisa
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Mar 3, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    daah!!!!!!!!!!! Hii ni hatari
     
Loading...