Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mastaa wa bongo: JK amwita Diamond ikulu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nngu007, Aug 24, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Stori: Sifael Paula


    RAIS wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Jakaya Mrisho Kikwete amemuita ikulu mwanamuziki anayefanya vizuri kwa sasa kwenye Bongo Fleva, Nasibu Abdul Jumaa ‘Diamond Platnumz' na kumpa jukumu maalum, Ijumaa linairusha hewani.

    Kwa mujibu wa Diamond, juzikati ‘prezidenti' alimwita ikulu Magogoni, Dar es Salaam na kumpa shavu la kwenda kufanya shoo kwenye mkutano maalum utakaofanyika Washington DC nchini Marekani hivi karibuni.

    "Yaa, rais aliniita akaniambia kuna shoo natakiwa kwenda kufanya Marekani. "Kwa mara ya kwanza nitasafiri nje ya nchi na madensa wangu wanne na msemaji mmoja. Sasa hivi hawataki kutembea na kupanda magari wasije wakakosa hiyo safari," alisema Diamond na kuongeza kuwa baada ya kuumwa, mawazo aliyaweka kwenye mchongo huo hivyo mambo mengine yataendelea ikiwa ni pamoja na kufanya kolabo na mwanamuziki wa kimataifa wa Nigeria, J. Martins.


    globalpublishers.info

     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    Madaktari na Waalimu sio lazima waende IKULU; Mastaa Yeah...
     
  3. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    This work could be easily done by waziri husika wa michezo,
     
  4. a

    akwino laurent Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa nini walimu hawakukaribishwa IKURU pindi walipokuwa wanadai mambo yao ya msingi?
     
  5. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Kwaio JK anapiga hadi deal za upromota!!
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Nasibu Abdul Jumaa...i hope hatagomea sensa huyu
     
  7. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha,mzee wa "raha ya wali ni nazi,eeh!raha ya supu mandazi eeh!"lol!
     
  8. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mbavu zangu mkuu! mpaka na mwajina wako, namanisha utumbo mdogo na mpana {matumbo} ana maumivu makali kutokana na kicheko!.
     
  9. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    I hope Obama ankielewa Kiswahili hivyo ataielewa vizuri hiyo "Tamu ya wali ni nazi................................................!."
     
  10. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ni kweli,inategemea na tukio lenyewe.Kama kutakuwepo na wasanii mbali mbali maybe kutoka culture na nchi tofauti,basi si big deal.Yani it depends on the occassion.Kwasasa bado hatujajuwa huo "mkutano maalum" unahusu nini.Pengine inawezekana hata Obama asiwepo,yupo busy na kampeni...maybe kina fitty cent,again,it depends on the occassion.
     
  11. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Yaaani Tanzania, yaani nchi hiii, yaani inanifurahisha, yaani haki ya nani mbavu zimeniuma kicheko!!! Khaaaaah
     
  12. Josephine

    Josephine Verified User

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 787
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmmmmmmmmm, nyota inatafutwa...
     
  13. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ama kweli mkulu kakosa kazi za kufanya hahahah!Duh! hii kitu sio kweli jamani!
     
  14. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu sidhani kama kuna Mila (CULTURE) hapo ni kuuza sura tu fadhira. Ingelikuwa ni Issue ya Culture wapo wanaojulikana kwa kazi zao za asili ya MTz zaid ya Huyu Sharobaro!. walau Wa4 au M. Mpoto!.
    Wasiwasi wangu kwa huyu kijana awe macho asijepatwa yaliyo mpata mzee wa Vailet!.
     
  15. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    correction!!

    mila=tradition
    utamaduni=culture
     
  16. Kyaiyembe

    Kyaiyembe JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 1,567
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu sidhani kama kuna Mila (TRADITION) hapo ni kuuza sura tu fadhira. Ingelikuwa ni Issue ya Tradition wapo wanaojulikana kwa kazi zao za asili ya MTz zaid ya Huyu Sharobaro!. walau Wa4 au M. Mpoto!.
    Wasiwasi wangu kwa huyu kijana awe macho asijepatwa yaliyo mpata mzee wa Vailet!.

    Nadhani hapo Mkuu matumbo umenisoma
     
  17. kajojo

    kajojo JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hiv hizi safari zitaisha lini jaman,kha! Kutwa kucha kuzurura
     
  18. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Naaam!
     
  19. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    hasa hasa katibu kata
     
  20. B

    Bi. Mkora JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Jamani hivi raisi wetu hana vipau mbele? Kwani waziri asingeweza kumwita na kumpa ujumbe?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...