Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mastaa NBA watamba na golden medal

Discussion in 'Sports' started by Candid Scope, Aug 13, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Siyo golden medal ni gold medal.
     
  4. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ulichoona ni hicho tu kuliko taswiras? Hawa ndio wale wanaokwepa kujibu hoja na kutafuta hoja dhaifu kwamba mbona hukuvaa nguo ya kijani wakati swali halihusiani na kuvaa ngo za kiajani.
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nimekupa darsa la bure ilitakiwa u appreciate. Nna uhakika hautorudia kosa.
     
  6. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Darasa gani? La kupata Silven, golden or metalic medal?
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mtu mwenyewe unayechati naye wamfahamu au unamhisi tu yaani wa kufikirika?
     
  8. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Marekani hawa afrikan american ndio wanaoinyanyua sana kimichezo, tazama hapa timu yao ilikuwa na mzungu mmoja au wawili tu ambao ni reserve, wakati kikosi kamili kilichokamilika ni hawa jamaa wa rangi yangu.
     
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nna uhakika hautorudia, usiwe na kibri, hakuna ajuae yote ila mmoja tu, hususan Kiingereza na Kiswahili nna uhakika siyo lugha mama kwako ni za kujifunza ukubwani kwa hiyo huwezi kuwa na vocabulary ndefu kwenye hizo lugha hata uzisome vipi.
     
  10. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    We mtoto mdogo uwe na adabu, ukiendelea hivi hivi unaweze kuzeeka vibaya
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Walipokuwa wanachaguliwa kununuliwa na kupelekwa utumwani huko, kigezo kikubwa kilikuwa ni nguvu za kuhimili vishindo na safari ndefu ya taabu na akili kichwani (special breed), wengi waliokuwa hawana nguvu za kutosha walifia njiani. Kwa hiyo hao unaowaona ni vizazi vya watumwa waliokuwa wakichukuliwa na walioweza kuhimili mateso na kazi ngumu na kuzaana (survival of the fittest).

    Si unaona hata kwetu kachukuliwa Hasheem Thabeet si unaona yule kijana alivyo tofauti na Watanzania wengi kimwili?
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pengine mie ni babu yako ki umri. Una mengi ya kujifunza kutoka kwangu, nimeiona dunia kabla yako. Hilo nna uhakika.
     
  13. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kizazi cha maskini ndo wanaofanya jitihada za kuwa mastaa, katu matajiri hawana nafasi hiyo, kwani wao ni kazi laini za ofisini na kuhesabu pesa ngapi zimeingia.

    Matajiri ndio wamiliki wa timu, maskini ndo wanaotoka jasho kuwafurahisha matajiri. Wanaotaka kujikomboa kutoka umaskini ndio wanaotumia nafasi za michezo kujineemesha na wenye akili wana simama bali wenye akili kama yangu wanaishia kupoteza pesa kwa mambo ya kifahari na kuishia nyumba zao kuuzwa kwa kukosa uwezo wa kuzitunza kwani hununua mahekalu ambayo matunzo yake ni zaidi ya Ikulu ya Bongo.

    Hawa wamerekani weusi ambao vichwani mwao kuna element za kufunua vizuri vitabu hawahangaiki na kutoka jasho kwani wakishahitimu wanahakika ya ajira, ila wenye kufukuza upepo na michezo hupokelewa vyuoni kwa hisani ya kulipiwa kwa ajili ya kutangaza vyuo kwa njia ya michezo.

    Kwamba hawa ni kizazi chenye nguvu, kwa wachache ndio, lakini walio wengi huwezi kuamini kwani ni legelege, hawajitumi na na nyumba nyingi za 8 section ndizo zimejaza wao, wanataka mteremko kama wabongo wengu tulivyo kupenda vya dezo.
     
  14. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nimeshakuambia humfahamu unayeongea naye sasa hivi, bora kuachana na hayo tuendelee na michango, kwani wenye akili timamu na wastaarabu tunajadili maudhui ya habari, hatujadili neno kwa neno kwenye sentence. Si wewe tu tatizo hilo ni wabongo wengi, na siona sababu ya kupoteza muda wangu kwa hilo.
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nna uhakika darsa umelipata na hautorudia makosa, sikufahamu wala sina haja kukufahamu hunisaidii sikusaidii. Sana sana ntakurekebisha au utanirekebisha kwenye maandishi.

    Peace. usitokwe na povu, nilidhani uta appreciate kurekebishwa kumbe ni wale wale ambao wanafikiri wanajuwa kila kitu. Pole sana na nisamehe kama nimekukwaza kwa kukurekebisha.
     
  16. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,454
    Likes Received: 449
    Trophy Points: 180

    Mkuu lini unafturisha?
     
  17. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    A gold medal is inherently golden just as water is inherently watery.

    Go USA.
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kila siku.
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    It is not what it is how.

    Golden may not be gold. Is golden hair gold to you? kwi kwi kwi teh teh teh!
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Aug 13, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,954
    Trophy Points: 280
    Hao si rangi yako kihivyo kwa sababu African Americans wengi wamechanganya damu. Wengi sana wamechanganya na wazungu.
     
Loading...