Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mastaa kibao wa vichekesho wagombea fomu za Ze Comedy!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kilimasera, Feb 19, 2010.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Feb 19, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mastaa kama Jackson Makwaya ‘Bambo’ , Hamis Changale ‘Mtanga’, Rashid Mwishekhe ‘Kingwendu’, Yusuf Hamis ‘Zimwi’ Sunche na Kapeto wakiwa wamepanga foleni ya kuingia kwenye usaili mara baada ya kujaza fomu.

    Chipukizi waliokuwa wakiwania nafasi hiyo, hawakufurahishwa na kitendo cha wasanii kwenda kugombania nao nafasi kwakuwa tayari wana majina makubwa hali iliyosababisha waanze kuwazodoa.

    “Hawa wamefuata nini hapa, si wameshaonekana kwenye runinga? Mbona wanakuja kutubania nafasi zetu? Hawaoni hata aibu kujipanga foleni na sisi?” Alisikika aking’aka ‘underground’ mmoja huku akiwaangalia wasanii hao ambao walikuwa kama hawasikii.

    “Si ndiyo hapo hata mimi nashangaa! Badala ya kutuachia sisi wasanii wachanga tuuze sura kwenye kioo, wao wanakuja kubanana na sisi. Kwa staa kama Bambo hakuna asiye jua uwezo wake, inakuwaje aje kujidhalilisha hapa?”Alidakia chipukizi mwingine.

    Lakini baadaye, Mtanga aliamua kuvunja ukimya kwa kusema: “Haya yote ni maisha tu. Tumekuja hapa kusaka nafasi hii adimu ya kujiachia kwenye runinga tunavyotaka. Hawa wasanii wanaojiita underground walie tu, tutakomaa nao humuhumu.”

    Hadi Paparazi wetu ‘anang’oa’ eneo hilo, wasanii hao walikuwa bado hawajaingia kwenye usaili kwani kulikuwa na bonge la foleni, hivyo kutojua kama walifanikiwa kupata nafasi au lah!

    [​IMG]
     
  2. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    HIvo hivo maisha ni popote na pia ni kuonyesha kuwa kwa sasa wamefulia wakati wenzao ile ni ajira nzuri kabisa. Ni nani anafanay huo usaili si kutakuwa na upendeleo wa kujulikana?
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    wakipata director mbunifu nadhani kipindi chao kitakuwa bomba kuliko kilichopita
     
  4. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli hata mimi nina wasiwasi kama huo usahili utakuwa fair na hasa kama kuna wasanii wenye majina ambao nao wameingia... KWa kweli huyo bambo, kingwendu na Mtanga ni watu wanaofahamika ina maana kama anayeendesha usaili alishawaona runingani kuwaacha inakuwa ngumu vinginevyo wawe na vigezo tofauti lakini kama ni kuchekesha tu mh!
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    nao wanajaribu bahati zao baada ya majina yao kuanza kufifia
     
  6. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Am still in the dark kwani EATV walitangaza hiyo nafasi kwa underground au kwa mtu yeyote alie na uwezo wa kuchekesha? ishu za usaili kuwa fair or unfair zinatokana na qualification walizojiwekea!!
     
  7. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bambo na kingwendu sio wabunifu.

    Wameshindwa kwa sababu walikuwa wanadhani fani ya uchekeshaji ni kuongea ujinga ujinga na kuiga sauti za ajabu na kuvaa nguo mbaya.

    Chuo Cha sanaa Bagamoyo kinadhauriwa sana, ukitaka kuwa msanii mzuri pitia chuoni , ufundishwe miiko, maadali na nidhamu ya sanaa.
     
  8. K

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Feb 19, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,961
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    MAISHA NI MAPAMBANO, NA FIT OF THE FITTEST NDIO WATAKAO WIN, After all EATV wako kibiashara zaidi kwa hiyo lazima watafute watu ambao angalau hawatakuwa na shida sana ya kuwashape, hata kama wewe ni mwajili CV yenye udhoefu wa kazi inakuwa na nguvu kuliko somebody junior
     
  9. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #9
    Feb 20, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Njaa jamani,Njaa,na wao wanataka magari!!
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Feb 20, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,772
    Trophy Points: 280
    Result please.
     
  11. G

    Gynaecologist Member

    #11
    Feb 20, 2010
    Joined: Feb 20, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ama kweli life letu tz liko gumu
     
  12. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,779
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Hakuna haja ya kulaumu mtu waacheni jamaa wauze CV zao. Lakini kuwabeza wakina bambo bado wanamchango mkubwa na kielelezo tosha kwamba usanii bongo haulipi na jamaa wananyonywa manake wana cinema kibao lakini wanaonekana bado wamechoka kimaisha.
     
  13. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Njaaaaaaaaaaaaaa inaniuma sana. hawa jamaa nja sana wameshindwa kutengeza hata DVD moja sasa wanajibananisha na madogo. Mbaya sana
     
Loading...