Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Massive savings on projectors

Discussion in 'Matangazo madogo' started by TITOP002, Sep 19, 2009.

  1. T

    TITOP002 Member

    #1
    Sep 19, 2009
    Joined: Aug 15, 2009
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SORRY! PRODUCTS SOLD OUT!!!!

    YOU CAN PLACE YOUR ORDER IN ADVANCE FOR THE NEXT DELIVERY !!
    PLEASE ALLOW TWO TO THREE WEEKS FOR THE COMMING DELIVERY.!!
    FOR ALL YOUR ENQUIRIES CONTACT 0713846454.


    Thank you.

     
    Last edited: Sep 21, 2009
  2. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Safi sana tutakutafuta specification ni nzuri, lakini jamani tunaotangaza humu kama tukifanikiwa tuikumbuke JF japo server iendelee kuserve.
    Maana tuna make money kupitia JF mfano kama tukiweka Bango tutatoa pesa kwa ajiri ya matangazo.
    Ni wazo tu!

    Mnaotaka projector changamkieni mali hizo maana kama jamaa alivyosema ni kweli kabisa asikwambie mtu taa ya projector huwa ni isue kuipa kwavile kasema anazo taa kazi kwenu.
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Very bad - jf admin wekeni sheria za matangazo na muwe mnawatambua wote wanaoendesha biashara zao kupitia jukwaa hili kwanini mtu anatangaza kitu bila makato yoyote ya kodi , bila kuwa na jina maalumu wala leseni lazima tubadilike jamani tuwe mfano kwa jamii
     
  4. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #4
    Sep 19, 2009
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Eeh Shy usijali utapata kazi tu white house,mwashe jamaa afanye biashara yake usitake kujifanya una heshimu sana sheria ingali waliyo zitunga wenyewe wana zivunja.Mbona we mwenyewe ujaingia hapa kwa jina lako halisi?
     
  5. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kama natumia jina bandia Hilo halikuhusu na sio jukumu lako kunihoji wala huna haki yoyote ya kuuliza kuhusu Jina langu - Jingine nachotaka kukuambia tu kama imefikia sasa hatua watu wanafanya biashara na kutangaza biashara zao humu kwanini anatangaza kwa jina Bandia ? weka jina lako live contact zako na Taarifa zako zingine kama kweli wewe ni mkweli na unataka ushindani

    Huyu aliyeweka tangazo ni mkwepa kodi na mbadhilifu mpenda vya bure , anapoweka tangazo kama hili Jamhuri haifaidiki na chochote , halafu utamwona yuko jukwaa la siasa anaongelea ufisadi nchi haina maendeleo wakati yeye hajioni huku kafanya nini hatuwezi kuendelea kwa kuendekeza uendawazimu kama huu
     
  6. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2009
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    tupe bei ya hiyo projector please!!!!

    Tiba
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    mbona mnamsakama sana jamaa huyu, moderator na owner walishakubali kuweka matangazo ya aina yoyote hapa BURE!, kwa sababu za msingi kabisa 'kupromote' muda ukiwadia, kila mtu atalipia jamani. hivyo basi yeye akiona ni vizuri kwa sasa kkutoa chochote kama shukrani, inshallah atabarikiwa, siyo kumtukana kana kwamba AMEVUNJA SHERIA!!!!!
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    nipe bei yake muzee, nahitaji sana moja tu! tafadhali, pia usimaindi sana maneno utayokutana nayo humu, neno la muhimu skiza toka kwa mode
     
  9. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2009
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sawa Shy ila na wewe unakumbushwa pia kuchangia chochot ili JF iendelee kua hewani.
     
  10. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Unamaanisha wale wanaochangia kidogo ndio matangazo yao huwa huru kama hivyo ? basi tuwekane wazi kwamba kama umechangia unaweza kutangaza bidhaa zako zote na chochote kikitokea uongozi wa jf unahusika moja kwa moja kwa sababu hakuna muongozo wa matangazo ya biashara ndani ya forum
     
Loading...