Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Massaburi na umeya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kibenya, Dec 1, 2010.

  1. k

    kibenya JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna tetesi huyu jamaa anasapoti kubwa toka kwa jk ya kuwa meya wa jiji la dar ila anapigwa vita na manji na kimbisa kuna kaukweli hapo?
     
Loading...