Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mass Resignation???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Elli, Jun 28, 2012.

  1. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,781
    Likes Received: 4,530
    Trophy Points: 280
    Kuna tetesi kuwa Madaktari wa Serikali wanataka kuresign wote, Tetesi hua haina reliable source, so usiulize hadi hapo itakapothibitika.
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Ungetueleza angalau chanzo..........hata hivyo, toka ule mgomo wa kwanza wengi wametimkia nchi za jirani na wanawavuta wenzao kwa wingi.
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,781
    Likes Received: 4,530
    Trophy Points: 280
    Mpwa hizi ni tetesi toka pale Muhimbili ila napendekeza tuziache kama zilivyo kwanza
     
  4. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ingesaidia na mawaziri na serikali kwa ujumla kufahamu kuwa hata kada zingine ni muhimu. mpaka sasa mawaziri na Rais wao wanadhani wao ndo muhimu tu.
     
Loading...