Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mass resignation ya madaktari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meningitis, Jun 27, 2012.

  1. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    wakati pinda akijiaandaa kufukuza madaktari,taarifa zinaniambia kuwa madaktari wanajiaandaa kujiuzulu kwa pamoja(mass resignation).
    Hii inamaanisha madaktari wote nchini pamoja na wale wa hospitali za private wanaachia fani yao ya utabibu.
     
  2. GP

    GP JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    SOURCE plz
     
  3. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,708
    Trophy Points: 280
    Nawaunga mkono!
    Haiwezekani kodi yangu imlipe mbunge wa mtera lusinde a.k.a mtambo wa mitusi Sh. 10,000,000/= kwa mwezi badala ya kuwalipa madaktari, wauguzi na waalimu,
     
  4. p

    pj0409 New Member

    #4
    Jun 27, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo iko wapi mkuu?????????mbona mambo yanatisha!
     
  5. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hata kama ni speculation lakini ni logical. Madaktari ni watu wenye ufahamu mkubwa fani yoyote watakayoingia watafanikiwa. Wakiamua kuingia bungeni kama Kigwangala patakuwa hapatoshi. Kama ni biashara si lazima kufanya biashara ya hospitali. Wanaweza kufanikiwa katika enterprise yoyote kuliko kudhalilishwa na kuishi kwa hofu!!!
     
  6. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    unabii lazima utimie hata kama sterling atakufa kwenye trailer
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Not possible
     
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hiki ni kichekesho
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wao sio wa kwanza kufanya hivyo!
     
  10. S

    Sessy Senior Member

    #10
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    source plz
     
  11. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    "Na liwalo na liwe" Mtoto wa Mkulima lol
     
  12. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli basi itatisha zaidi.
     
  13. A

    Activist p Member

    #13
    Jun 28, 2012
    Joined: May 20, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ee! Mungu nchi yangu Tanzania imekukosea nini?
     
  14. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    unaumwa.........
     
  15. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 877
    Trophy Points: 280
    Hata wa private.... Sidhani aisee hapa umeweka kachumvi kidogo ila Liwalo na liwe..
     
  16. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #16
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,755
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Bora waSignOff tutashukuru ni bora tubaki na ma Medical, Medical Ass, Manesi hata waganga wa muuti Shamba kuliko hawa wanaotumika kisiasa kuiita Serikali dhaifu eti iwalipe 3.5m
     
  17. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    naumwa na upuuzi wa serikali
     
  18. Wachovu

    Wachovu JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 896
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 60
    Ukwaju bwana ?
     
  19. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #19
    Jun 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    unadhani madaktari wa private ni tofauti na madaktari wa public?
     
  20. Lenja

    Lenja Senior Member

    #20
    Jun 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nakuunga mkono, Sesy. Huyu jamaa mnafiki.Mbbona hataki kueleza source
     
Loading...