Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masoud Sura Mbaya

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kakalende, Sep 15, 2009.

  1. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mwanaume Alivyotumia Sura Mbaya Kupata Umaarufu, Marafiki
    Imeandikwa na Kaanaeli Kaale; Tarehe: 14th September 2009

    [​IMG]

    Masoud Sura Mbaya kama anavyojulikana sasa ni msanii ambaye alivuma miaka ya 90 baada ya kuibuka mshindi wa kwanza katika mashindano ya mwanamume mwenye sura mbaya.

    Kwa mara ya kwanza alishiriki katika mashindano ya wanaume wenye sura mbaya yaliyofanyika Buguruni Dar es Salaam na kuibuka mshindi wa kwanza ambapo alipata zawadi ya redio.

    Mashindano hayo ya kusisimua yalifanyika kwa mara ya pili katika Wilaya ya Kinondoni ambapo, Masoud aliwashinda wasanii wengine maarufu wakiwamo mwanamuziki wa siku nyingi Remmy Ongala na msanii maarufu wa vichekesho Khalid John, maarufu kama Mzee Jangala.

    Masoud anasema anaamini kuwa hakuna mwanamume mwenye uwezo wa kumnyang’anya nafasi hiyo nchini Tanzania kwa kuwa ana uwezo wa kubadilisha sura yake kwa kutumia hisia mbalimbali. “Mimi ni sura mbaya nambari wani Tanzania…wa kunishinda hajapatikana.

    Wapo waliojaribu kukata rufaa kupinga ushindi wangu lakini niliwashinda hata kwenye rufaa…najivunia ushindi wangu na kila ninapojiangalia kwenye kioo naona wazi kuwa nina haki ya kushinda,” anasema Masoud.

    Ingawa hivi sasa anajivunia sura yake, maisha yake ya utotoni hayakuwa ya furaha kwa kuwa alichukizwa na tabia ya vijana wenzake waliopenda kumtania kwa kumuita sura mbaya. Kitendo hicho kilimsababishia hasira za mara kwa mara na kujiona mpweke.

    Masoud alishiriki pia katika mashindano ya pili ya kumtafuta mwanamume mwenye sura mbaya ambayo yalifanyika Kinondoni na kupata zawadi ya TV baada ya kuibuka mshindi wa kwanza.

    Baada ya ushindi huo, Ongala alikata rufaa na kudai kuwa Masoud alipendelewa. Hata hivyo Masoud alishinda katika rufaa hiyo jambo lililomuongezea umaarufu.

    Kuanzia kipindi hicho amekuwa akishiriki katika matamasha ya wasanii mbalimbali na sherehe ambapo watu humkodisha ili atoe burudani.

    SOURCE: HabariLeo
     
    Last edited: Sep 15, 2009
  2. GP

    GP JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    naskia jamaa ana demu mkali balaa!.
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Jamaa hakika amebeba sura! Ee bwana, Mungu hamnyimi mtu vyote. Hatakupa hiki lakini atakupa kile! Jamaa hakupewa sura nzuri lakini kapewa vipaji tele vya kufurahisha wengine. "Usura mbaya" wake umekuwa chanzo cha furaha kwa wengine. That's great.
     
  4. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kaanaeli naye yaani kakosa vitu vya kuandika kweli huu mwaka anaturudishia story za miaka kibao ya nyuma!!
     
  5. n

    nexus Member

    #5
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    amani acha aandike sisi wengi hatujasikia bado
     
  6. s

    shosti JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nakumbuka Dr Remmy alidhani angeshinda mpambano ule,ila mtoto wa Bonga Bar akamuonyesha kuwa Remmy alikuwa bonge la handsome:hand:
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    huyu kweli alichakachua ushindi marehemu remy ilikuwa nafasi yake
     
Loading...