Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masoud Masoud wa TBC Taifa mbona yuko hivi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by white wizard, Feb 22, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kwa kweli ktk watangazaji wa hapa bongo hakuna anayemfikia huyu jamaa kwa uchambuzi wa miziki ya zamani iwe ya tz,europe,carribean na congo! mpaka ya 50's!na jamaa anakuwa na data za kutosha juu ya mwanamziki/mziki husika.mfano kipindi kile cha msiba wa michael jackson jamaa alitoa history yake,na nyimbo zake,na juzi kifo cha witney jamaa ana data,ukichanganya na ile sauti yake panakuwa patamu.hongera sana kaka masudi unajua nini unafanya,tofauti na hawa vijana wa cku hizi vi2 wahajui kelele nyingi.
     
  2. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona hayo mambo mepesi tu, hata sisi wengine ambao siyo ma DJ tuna data nyingi tu. Yeye ile ni kazi inayomwingizia kipato kwa hiyo lazima ajikite sana
     
  3. Jonii Mtoaroho

    Jonii Mtoaroho Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kichwa cha habari na habari yenyew tafauti!
     
  4. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hata mimi nakuchambulia vizuri tu hao wanamuziki wa kale
     
  5. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Umeandika ki- kikekike
     
  6. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kichwa na ulichoandika mkuu duh.Binafsi hata mimi na mkubali sana huyu jamaa anaujua mziki kweli.Kichwa cha habari mkuu kiangalie upya
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,065
    Likes Received: 560
    Trophy Points: 280
    Hivi ni wewe ndio ulioandika bongo fleva kwenye mitihani ya form 4?
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kuandika kikikekike ndo vipi? Acha ......
     
  9. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    "...yalaitiii..napenda pasi kifaniii....
    TAFUTIII...sina mwingine moyoniii...
    Sikuachiii...leo na kesho peponi,a-a-a-a-a-ai lavyuu...!
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,106
    Likes Received: 6,759
    Trophy Points: 280
    talalalalilalalaaa,i like the song!
     
  11. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    I like ur comments!
     
  12. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Wee Kilaza, kila mwandishi wa habari mwenye KITAMBULISHO, anakuwa na namba yake ambayo inamruhusu kuingia kwenye Website yao maalumu waandishi wa habari na huko kuna information nyingi sana ambazo anaweza kuzisoma kwa watu kama sisi kuzisikia kwa mara ya kwanza.

    Pia kwa watu kama Whitney au Michale Jackson, habari zao nyingi sana waandika hadi kwenye vitabu vilivyo ndani ya Cover ya CD.

    Kwa mfano huu wimbo nilisoma habari zake ambazo kweli kweli zinafurahisha sana.

    Wakati wanatengeneza album ya MJ ya OFF THE WALL hasa wimbo wa ROCK WITH YOU, mwana dada Brandy Norwood [dada yake Ray J ambaye anasemekana kuwa alikuwa na Whitney kama mpenzi (GIGOLO?)] alikuwa hajazaliwa. Anyway, mwingine atabisha kwa sababu Album imetoka August 1979 na Brandy amezaliwa February 1979 ila ukweli nyimbo zake zilianza kupikwa na akina Mzee Quincy Jones miezi kadhaa nyuma kabla binti hajazaliwa.

    Wakati Quincy Jones anatengeneza album yake ya "Q'S JOKE JOINT", moja ya Album nzuri sana ya mzee QS, kama kawaida alishirikisha wanamuziki wengi sana. Mwishoni akaja mtoto wake aitwaye KIDADA (wengi walimfahamu baadaye kama Girl Friend wa Tupac Shakur ambaye walikuwa wote Las Vegas siku jamaa alipouawa) na kumuomba baba yake amshirikishe Brandy na Brandy aimbe wimbo wa Rock with you. Mzee akamkubalia Mwanae na kwenye wimbo akaletwa Marehemu Big Daddy aka HEAVY D ili kuja kuongezea uzito. Na ndani ya kitabu, mzee anasema kabisa kuwa inafurahisha kuona Brandy akiimba wimbo ambao waliuandika hata kabla hajazaliwa.

    Jaribu kununua CD Original na utapata Information nyingi sana ambazo zinakuwa kwa asilimia kubwa za kweli. Pia Google utapata info nyingi pia ila zihakiki. Pia Youtube, kuna video nyingi sana kuhusu hawa jamaa na maisha yao ila badi zihakiki mara mbili kupata uhakika maana HABARI feki zipo nyingi sana.


    Ok, hebu wasikilize Heavy D na Brandy kwenye Q'S Jook Joint. Ukiweza basi itafute hii album kama wapenda mziki poa.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mjanja .
     
  14. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,486
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280

    Was it necessary?
     
  15. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,486
    Likes Received: 767
    Trophy Points: 280
    what if ni msichana?
     
  16. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Sure yes.

    Kichwa cha habari na habari yenyewe katudanganya. Hiyo imempa sifa ya kuwa KILAZA kwa kuanzia.

    Ila baadaye nimempa heshima kwa kumuwekea maelezo mengi na ya kutosha. Asingelitudanganya basi asingelipata jina la KILAZA. Nafahamu sikutakiwa kuandika ila ilibidi nifanye hivyo ili kuonyesha masikitiko yangu ya kuchanganywa kama Shilingi ya Kamali. Nikajikuta natamka neno KILAZA.
     
  17. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Mimi kiukweli napenda saana sauti yake, so touching. But kamwili mmhhh!
     
  18. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 8,883
    Trophy Points: 280
    Sawa Masoud upo juu, si ndio ulivyotaka nijibu hivi.
    Sasa kwa nini usitumie jina lako halisi kwenye ID yako Masoud?
     
  19. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,552
    Likes Received: 6,169
    Trophy Points: 280
    Kiukweli MM yuko juu kimuziki kwa sababu anaupenda muziki. Yeye alianzia u dj enzi zile, huyu ndio yule DJ Niger J enzi za kina Kalikali na Sey Dou!.

    Alijiunga na Radio One na akina Aboubakar Liongo, Ahmed Kipozi na John Dilinga na wote wanne wakaenda kuanzisha radio uhuru. Baadae wakasambatika, Dilinga na Abou wakaishia zao mamtoni. Masoud ndipo akajoin TBC.

    He is really good!.
     
  20. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuweza kupata habari kwenye source nzuri na kuwapa wasikilizaji wako pia ni ujanja. Mbona hao wengine hawafanyi?
    Sio lazima wote tupekuepekue websites na cover za cds wakati watu wa kazi hio wapo.
    Hongera Masod
     
Loading...