Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masoud Kipanya

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kivumah, Dec 23, 2010.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kipanya ndie muasisi wa Maisha Plus, naomba nijue imeishia wapi hii Maisha Plus, manake imekuwa kimya sijajua tena itaendelea au ndo kwish nei. Wanajamvi wekeni wazi hapa
     
  2. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nataka kujua maana naona kimya hatamchakato haujaanza na hii ndo miezi yenyewe.
     
  3. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kila kitu na wakati wake, ukiona kimya basi subiri kidogo ,na kama hakuna kitu basi kwishney......
     
  4. beatrixmgittu

    beatrixmgittu Senior Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmh kama kwishney hivi.
     
  5. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inawezekana sponsors hawajapatikana
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sponsors wamegoma
     
  7. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,440
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    kimya kirefu kina mshindo mkubwa

    ukimuona kobe ameinama ujue anatunga sheria

    tumpe muda anaweza kuja kivingine
     
  8. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ni kweli wadhamini wamemgomea baada ya kugundua anawalazimisha washindi wamgawie nusu ya hela ya ushindi.
     
  9. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Lakini kuna kipindi nilisikia kijiji kile kimewaka moto au ilikuwaje?
     
  10. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Ha ha tegeme mabadiliko saaana TIDO MHANDO ameshaondoka na likuwa anawapa vijana wengi wenye idea mpya chances sasa tegemea back to the conservative ages
     
  11. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Bongo hii sisi ni innovative wa wizi tu. Yaani hatuna jipya!
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,114
    Likes Received: 5,681
    Trophy Points: 280
    Baba ubaya inabdid itengenezwe movie yake/ masoud vipi ? fanya mishemishe baba utauza sana
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    taarifa hii ni ya kweli?
     
  14. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kaka hebu tumegee hizo news hapa, kwa urefu
     
  15. A

    Aginner New Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kipindi cha maisha plus kitakuwepo si kila mwaka ila kila baada ya miaka miwili..........na kitabaki kuwa pale pale TBC
     
  16. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    alisema masoud katika kipind cha sanaa na ubunifu i thnk kinachorushwa na tbc
     
  17. 1

    19don JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    bora ya maisha plus kuliko bba
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unashangaa hilo mbona mwaka jana umepita free unakuja kushangaa mwaka huu!?
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Akija kivingine si ndo inamaana kuwa ya awali is kwishney
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kha ndo alichokuwa akikifanya huyu jamaa?!
     
Loading...