Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masoud Kipanya na Chadema Kumbe ni Damudamu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Nov 21, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. M

    Minze Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    waongelea jezi aliyoivaa!!!!
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,863
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    Duh hii na magwanda ya CDM tofauti kabisa.

    [​IMG]
     
  4. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Angalia hiyo jezi na alama ya vidole kaka! Hiyo ni Chadema style!
     
  5. k

    kabindi JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu wenye akili uchagua kilicho chema! bila shaka kipanya alishabaini chema sasa katanguliza gwanda baadaye kadi ya uanachama!
    Congrats MK
     
  6. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yes kaka inawezekana kwa sababu hata cartoon zake zinajieleza, zinaonekana kutetea sana wanyonge na kuwaponda wafujaji wa mali za umma. Hiii inawezekana kabisa kaka, unajua chadema si chama ni jamii inayotetea kundi dogo lisitumie madaraka vibaya ba kunyonya maslahi ya wavuja jasho.
     
  7. l

    luckman JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    smart people always act in a smart way!
     
  8. PRISCUS JR

    PRISCUS JR JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 441
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Masudi ni jembe na ndio maana aliachana na wafu fm anajua uchungu wa maisha.
     
  9. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tena anafaa kuwa Katibu Mwenezi wetu!
     
  10. TinyMonster

    TinyMonster JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tumia akili hapo.. kanyoosha kidole kimoja alama ya chadema ni vidole viwili. Alaf gwanda la chadema halijakaa hivo ndugu
     
  11. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Anaakili sana hawezi kuwepo magamba
     
  12. j

    jigoku JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kipanya jitokeze umalize ubishi,je ni kweli wewe ni mfuasi wa CDM au Magamba?
     
  13. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Mbopo,
    Na wewe ni Chadema siku hizi?
     
  14. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwani mgambo nao ni CDM?
     
  15. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    gwanda kavu sana hilo
     
  16. dony2680

    dony2680 JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mara magwanda mara magamba mbona mnatuchanganya?
     
  17. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hivi tunajadili nini hapa?
    Tukutane fb, naona kama hii kitu hapa si mahali pake vile!
     
  18. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 3,374
    Trophy Points: 280
    Aaaagh...Grrrrrrrrrrrr, Hii sasa kashfa yaani munamgombea mwana......e mwenzenu hadharani?
    Haya ndiyo madhara ya kujadili watu.
    I trust You people can do better than that..
     
Loading...