Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masoud Kipanya - Mpiganaji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Johnsecond, Jan 18, 2011.

  1. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aisee binafsi kwa muda mrefu nimekuwa nikizipenda cartoon za masoud wa Kipanya na pia nilimpenda sana wakati akiwa clouds fm kama mpiganaji. Wanajamvi mnamuonaje kupitia cartoon huyu jamaa si mpiganaji? hakuwahi kuchakachuliwa toka akiwa power breakfast na kikatuni chake hakijawahi kuchakachuliwa au kama mna data tofauti nijuzeni.
     
  2. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    soma katuni yake ya tar 17 January 2011 katika gazeti la mwamnchi afu sema tena
     
  3. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ebu nistue kaka nadhani sikukutana nayo, hahahhahaha
     
  4. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #4
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,728
    Likes Received: 4,581
    Trophy Points: 280
    mkuu hapa jf unapomweleza mtu kitu inatakiwa ufanye kama hivi

    View attachment 20721
     
  6. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #6
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kp leo
     

    Attached Files:

  7. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Du mod futa hii thread Pukudu, aisee nimeliona hapa ofisini. mbona watu wenye historia nzuri wanachakachuliwa. kumbe ni mpuuzi ebu mod futa haraka sana watu watanicheka.
     
  8. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    alichora miili (maiti) nyingi zimerundikwakwa pamoja ka mlima afu kuna kibao kinaelekea juu kimeandikwa umaarufu then kuna mtu ana mavazi ya cdm na kaonyesha alama ya cdm ndo anapanda kwa kasi hyo means kwamba cdm anatumia mauaji kupata umaarufu jambo ambalo n propaganda ya ccm na sisi tulioko arusha tunajua full picha from jana hata mimi nikadoubt kipanya though nlikuwa nahisi ni mwanaharakati ni hayo tu
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,728
    Likes Received: 4,581
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye RED inaonekana wewe ndio mpuuzi sasa, maana hata uweleweki unataka nini. kazi ipo.
     
  10. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa sijaona gazeti la jana, si ndo maana nikasema mwenye data anijuze
     
  11. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #11
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Masoud ni mwanasanaa na sanaa yake haitakiwi iwakilishe upande mmoja au awe na mawazo sawa yenye kufungamana na upande mmoja. Kuna katuni zake nyingi za kuikera serikali. Mfano wakati wa mkapa inasemekana PM Sumaye alikuwa hapendi anavyochorwa especial masikio na kulikuwa na mkakati wa kuzuia kuwachora wakubwa. Masoud alimchora Sumaye anasoma gazeti la Amerika ndani yake kumechorwa katuni ya Clinton (wakati ule clinton) alikuwa Rais wa US, Sumaye kwenye katuni ile akisema kumbe hata clinton anachorwa katuni!
     
  12. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nini kazi ya sanaaa? ile cartoon ya tar 17 kama jamaa alivyonijuza na nilivyoiona ni sanaaaa? si uchonganishi ule na kurudisha nyuma move ya mapambano?
     
  13. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Hii ni lugha ya picha,inahitaji tafakuri jadidi kuielewa kidogo,binafsi sioni tatizo
     
  14. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #14
    Jan 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Elewa kila mmoja yupo huru kifikra wakati wewe unaitafsiri hivyo wengine wanaitafsiri vizuri mfano mwenye upeo mpana ataona kilichopo kwenye ile katuni ni cha ukweli how? kuna wazungu walikuwa hawaijui chadema sasa wameijua, kuna watu hapa hapa TZ walikuwa hawajui nini maana ya katiba baada ya kuripotiwa mauwaji wamejishughulisha kujua kulikoni "pengine" wakaona madai ya cdm yana maana wakahama vyama vyao wakahamia cdm. Kwahiyo " Usifikirie watu wote ni sawa,kwani kuna watu wenye tabia tofauti kuliko aina za rangi"
     
  15. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #15
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hii ni kali mkuu
     
  16. amanibaraka

    amanibaraka JF-Expert Member

    #16
    Jan 18, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi jamani mtu akiwa na maoni tofauti tu basi kachakachuliwa, sio mwanamapinduzi nk. This is wrong!!
    Waliomsikia Prof Shivji kwenye kongamano la katiba chuo kikuu juzi pia alisema kuwa hata kifo cha mtu mmoja ni gharama kubwa kulipa kwa mageuzi. aliwataka watu wafanye harakati za amani ili kuleta mageuzi na mapinduzi yanayotakiwa katika siasa na uchumi wa Tanzania. Does this make him amechakachuliwa? Ni suala la mtu anavyothamini uhai wa binadamu na kuchukia umwagaji damu na confrontation isiyo na sababu.

     
  17. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #17
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Nadhani kuna haja ya kufahamu nani aliwauwa wale watu. Baada ya hapo utapata maana ya katuni yenyewe.

    Binafsi nadhani hao waliouwa walidhani wataishusha cdm, kumbe wanawapandisha juu zaidi.
     
  18. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #18
    Jan 18, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Katuni ya jana,Nilvyo ielewa na ni mjuavyo jamaa.Wale watu waliorundikwa kama mlima wameufa,na chadema wanapitajuu yao.
    Hii ni kwamba kuu wawa kwa watu wale kutokana na harakati za CDM kuikomboa inchi...Si kwamba CDM kitadharaulika bali ndio kwanza umarufu unazidi kuongezeka.Kwani wananchi wanasoma matukio ya mauaji ya navyotokea kwa sababu ya CCM ikitumia askari kuzima roho za watakatifu.
     
  19. magessa78

    magessa78 JF-Expert Member

    #19
    Jan 18, 2011
    Joined: Sep 28, 2009
    Messages: 271
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masoud ni mpiganaji.tusimchukie bure.napenda cartoons zake zina ujumbe wa kiharakati. Ni asilimia ndogo tu anayopotoka,but 98% is good!
     
  20. B

    Baba Tina Senior Member

    #20
    Jan 18, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Masudi mwana harakati wa kweli na ameshachora katuni nyingi sana za kuikejeli CCM lakini watu hamkusema neno leo chadema kuchorwa mara moja tu mnasema masudi kachakachuliwa. Inawezekana hata hiyo katuni hamjaielewa vizuri. Anyway mkuki kwa nguruwe.............
     
Loading...