Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masoud kipanya asimulia jinsi alivyotimuliwa kazi cloudz fm

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Luther3, Nov 28, 2011.

  1. Luther3

    Luther3 Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    AKIONGEA KWENYE KIPINDI KINACHOÖNESHWA NA EATV NA SALAMA JABIL KWENYE KIPINDI CHAKE CHA MKASI.MASOD ANASEMA LICHA YA KUFANYA KAZ KWA MIAKA 9 HUKU AKILAZMIKA KUAMKA MAPEMA ALFAJIRI BADALA YA KWENDA MSIKTIN ALIKWENDA KWENYE KIPINDI HUKU MASILAHI YAKIWA DUNI AKAJAFUKUZWA KAZI KWA SIKU MOJA TENA HUKU KOSA LIKIWA NI LA MAFUNDI MITAMBO.AKIELEZEA KWA MASIKTIKO ANASEMA ALIFUKUZWA KAZI KWA KOSA LISILO LAKE TENA KWA Siku moja!
     
  2. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Maelezo yako yana utata mkubwa sana unamaanisha nini kusema alifukuzwa kwa kosa la mafundi mitambo bila kueleza kosa lenyewe?????

    Kama huna data si lazima kupost tread iliyojaa upupu kwenye jukwaa la Great thinkers.

    Unabahati nimekujibunsidhani kama kuna mtu atajibu huu upupu wako

    Shame on Uuuuuuuu.
     
  3. H

    Hussein Mustafa Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona maelezo yako hujayaweka vizuri Fisadi wewe!
     
  4. n

    noma Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Matope mbona unatumia lugha kali sana. Ni kweli amesikithswa na jinsi alivyofukuzwa kazi clouds wakati kimsingi ksa halikuwa na kwake. Alikuwa nahojiwa channel 5 na SALAMA katika kipindi cha mikasi. Umepata hiyo!
     
  5. n

    noma Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Matope mbona lugha kali hivyo? Are you real great thinker? Aliyoeleza Luther3 ni sahihi.
     
  6. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Issue ilivyotokea walienda kufanya kipindi na Balozi wa US ofisini kwake,.
    wakati wanafanya kipindi Mic zilikuwa zinazingua kwa hiyf kipindi hakikufanyika fresh,.
    Kwa kuwa tatizo kama hilo lilishatokea mara kadhaa ikawa imewa pain wakaona waonyeshe kukwazwa kwao kwa kutoenda kazini..
    wakakubaliana yeye, Fina Mango na G. Hando kesho yake wasiende kwenye kipindi..
    Cha ajabu kesho yake Hando akawasaliti akaenda, wao wakaambiwa waandike barua ya kujieleza, Wakaandika issue ilivyokuwa lakini baada ya ka siku nne wakafukuzwa
    Mbaya zaidi bila hata ya kupewa warning letter na ukizingatia kipindi hicho show yao ndo ilikuwa inaingiza sana ela kuliko show zote pale Clouds
     
  7. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    matope yako kwenye visigino au mpaka ubongoni? sasa kama yeye ame quote alichosema kipanya hizo sababu atatoa wapi kama kipanya hakubainisha vizuri!? na wala si yeye aliekuwa akimhoji!
     
  8. u

    utantambua JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umepigwa kibuti nini? Mbona mihasira yako unaileta hapa JF? Kama una stress kayumbe viroba kuliko kuchafua thread bure.
     
  9. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yani ww ndo mjinga kbsa hebu SOMA VZR
     
  10. G

    Godfrey GODI Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haina tatizo, wanaharakati tumeshaleta ANTIVIRUS ya kuiscan na kudelete hcho kirusi. Ni kirus kibaya sana.
     
  11. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    we muokota mabati soma kila thread c kukurupuka kama unaenda aja kichakani.YEYE ameshafafanua in details.usirudie tena we kazi kukimbilia text box bila kusoma wengine wamechangia nini!
     
  12. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    mbona mna tabia za kushushua wenzenu kila mara? Ungeweza kumweleza kwa ustaarabu badala ya kujibu kwa ukali. Sioni haja kabisa ya kua so harsh.
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Akifungiae ridhiki mlango wa pili unafunguka. G. Hando aliwasaliti hakika sasa hivi pato la Kipanya na Fina lipo juu kuliko Hando.
     
  14. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Kipanya ni Jasiri sana na very inteligent huyu jamaa atafika mbali sana.
    Kwa maneno yake mwenyewe
    "1. Alifukuzwa kazi bila kupewa warnin
    2. Ilimuuma sana
    3. Wale vijana wa show za mchana ni wajinga-wapumbavu wananigana sana na hawataki kufikiri".
     
  15. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    MATOPE MATOPE MATOPE kweli matope
     
  16. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    dah! Naona mnapigana madongo tu. Nalog off
     
  17. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii ni post yako ya kwanza........
    kwanza huelewi, pili hujui kuuliza!!

    vijana wetu hawa tatizo kweli kweli!!
     
  18. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    masudi ana kipaji huwezi mlinganisha na wale vilaza wengine waliobaki cloudz. Hata ukifuatilia radio yao siku hizi mekaakimajungu zaidi ...
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,002
    Likes Received: 5,136
    Trophy Points: 280
    Vinega ni timu kubwa.
     
  20. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Clounds wengi pale ni mamalioo!
     
Loading...