Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masopu sopu ya Hausigeli.

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Mar 9, 2011.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nimekutana na hii picha na huyo dada akijitambulisha kama mfanyakazi wa ndani (Hausigeli) kwa jina Elizabeth Patrick. Nimeiweka hii picha hapa kwa kuanzisha hii thread purposely maana watu wengi especially jamii ya kiafrika wanawadharau wasichana wanaofanya kazi za ndani. Sina hakika kama wanaume wanaofanya hizi shughuli nao wanakumbwa na hii dharau.

    Huyu dada looks so beautiful, na kama hasingejitambulisha kwa kazi yake hiyo, watu wangeamini kuwa anafanya shughuli maybe ofisini kwenye kiyoyozi. Watu wa namna hii wakipewa nafasi wajivunie kile walicho nacho, inaweza kuleta balaa hata ndani ya nyumba ya tajiri wake. Kama baba mwenye nyumba si mtu wa kujiheshimu anaweza kujikuta anavunja ndoa kwa hilo.

    Picha hiyo hapo, maoni yanakaribishwa.

    [​IMG]



    Picha: Kwa hisani ya Jiachie blog.

    My Take: Wafanyakazi wa ndani wanatakiwa nao wapewe mwanya wa kujivunia whatever they have. Unakuta waajiri wengine hawaruhusu hausigeli wao hata kutoka for social activities. Hawa watu wanatakiwa kuheshimiwa kama vile wafanyakazi wengine. I wish watu hawa wangeanzisha chama chao ambacho kingekuwa na lengo la kutetea haki zao dhidi ya waajiri katili.
     
  2. s

    shosti JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh :rain:
     
  3. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hizo bastola sijui baba mwenye nyumba (Tajiri) anaweza kushinda matamanio hayo. Ni balaa.
     
  4. Gezus

    Gezus Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 6, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    not baad...
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    sorry i beg to differ, my wife wouldnt have such uggly for house girl, unless my kids refuse to work on their home work
     
  6. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni kwetu tu amabako watu tunadharau kazi. Wenzetu nchi zilizoendelea wanajivunia kazi yoyote wanayofanya; mradi ina kipato cha kuwawezesha kumudu maisha yao. Wafilipino, baada ya degree wanafanya hata kazi za ndani kusubiria ajira ya fani waliyosomea. Wabongo maskini lakini tuna nyoooodo!
     
  7. LD

    LD JF-Expert Member

    #7
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Unawaza na kufikiri kama ninavyowaza na kufikiri juu ya hawa watu.
    Ngoja niendelee kuwaza nitatoka na jibu kwa matendo tu siku moja.
     
  8. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #8
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    :blah::blah::hand::hand:
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    :hand: kalia la kati.
     
  10. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #10
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hebu mweke huyo mkeo hapa, anakunya hela nini? Kama mke si wako anahusu nini wengine..... Halafu si hasara walikutolea bikra wengine we umeshika second hand halafu unajisifu?,,,,,,,, ulimbukeni wa kijinga, ndo tukuone mjanja eti? Mijitu mingine bana,,,
     
  11. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #11
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ushawahi kulionja nini unamkaribisha mwenzio unajua yeye pia kama wewe?

     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Mar 9, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuwa na heshima kwa binadamu wenzako,acha dharau.
     
  13. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #13
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mjepu kumwita huyo dada Ugly umekosea, hebu tuwekee picha ya dada yako tuione hapa. The girl is so cutie na wala hapo hajaweka manjonjo ya vipodozi. Come on, she is pretty, naona kama una kikorosho tu.
     
  14. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #14
    Mar 9, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    She is cute and natural
     
  15. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Waafrika wengi huko US au UK wanaume kwa wanawake wanafanya kazi kama hizi. Weekdays wako na vibibi na vibabu kwenye home care lakini ikifika Ijumaa jioni unawaona wanatoka kujirusha na kutundika picha kwenye facebook. Ukiona nguo wanazovaa ni za gharama but shughuli ni kama hiyo, sasa kwa nini huidharau?
     
  16. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,052
    Likes Received: 1,409
    Trophy Points: 280
    Huyu atakuwa na undugu na Serena and Venus William, wacheza tenes maarufu huko USA
     
  17. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    umeona ee! such black beauty?:A S 13:
     
  18. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    daaaah huyu ndo anakuwa housegirl wa kumlea gaude...hahaaaa kuna siku mama Nyanzala wangu utanikuta niko nyavuni
     
  19. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kifaa kweli kweli jamani cpati picha baba mwenye nyumba na watototo wake wa kiume wanavyogongana.....
     
  20. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #20
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    As cute as you baby..............
     
Loading...