Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masomo ya IT kwa njia ya posta Bongo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Rutunga M, Sep 16, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Naomba mtu mwenye kujua chuo kinachofundisha masomo ya IT kwa njia ya posta.online nk kwa ngazi ya cheti na diploma anijulishe,nataka kusoma.nataka chuo makini,kinachotambulika serikalini hata kama kinafundisha vizuri vipi lakini hicho ni kigezo kwangunitashukururm
     
  2. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    jaribu UCC
     
Loading...