Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masoko:Vyombo vya habari vya Umma VS Binafsi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mgoyangi, Jul 28, 2008.

  1. Mgoyangi

    Mgoyangi Senior Member

    #1
    Jul 28, 2008
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Zitto Kabwe karudia wito wake kuwa Vyombo vya habari vya umma/Serikali vinagharamiwa na serikali kwa asilimia 100, visigombee matangazo ya bishara na vile vya binafsi.

    Lakini pia ametoa hoja kuwa Wizara ya Habari, Michezo na Utamaduni isiwe ipo kwa ajili ya TBC na TSN pekee, bali iwepo kusaidia hata vyombo vya habari binafasi.

    Katika hili nakumbuka Waziri wa Habari aliwahi kusema hakuna serikali isiyokuwa na chombo chake, na akasema serikali hauitajitoa kuendesha vyombo vya habari. Aakafikia hata kusema CNN ni mali ya Serikali ya Marekani. Hii ilikuwa ni baada ya hoja nyingi kutolewa kuwa Serikali iachie vyombo vyake vijiendeshe ambayo kwa jibu la waziri kwa wakati huo linaonesha kuwa hakulielewa swali. Pengine s afari hii atakuwa amekolea akili ngoja tusubiri majibu yake.
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2008
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    tusubiri waosha vinywa waje waseme zitto anapigia debe gazeti lake
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    gazeti gani tena hilo?
     
Loading...