Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maskini watoto wetu...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mla Mbivu, Sep 18, 2011.

  1. Mla Mbivu

    Mla Mbivu JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nipo kwenye bar flan hapa maeneo ya banana zilipo bar nyingi na kitimoto.
    Kwa kweli hali niliyoiona hapa ni ya kusikitisha kwani asilimia kubwa ya wahudumu wa hapa ni watoto wa kike wenye umri kati ya miaka 14 mpaka 17.
    Hali inatisha wadau.
     
  2. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    wanyekyusa wanasema! "umwana gwako, ugwamwinako findu" mtoto ni wa kumzaa na mtoto wa mwenzio chakula! sasa zubaa uliwe ukizania watoto
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Wizara inayohusika na watoto ipo likizo ikirudi itashughulikia swala la ajira kwa watoto. Tusubiri.
     
Loading...