Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maskini Salmin Amour! MUNGU AKUPE NGUVU

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Dec 28, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
    Jamani wapendwa
    nimemwona mh wetu rais wa zamani wa zanzibar mh salmini amour
    akiwa anaongozwa na kifimbo hakika nikahuzunika sana sana
    nilipouliza jamani kuna nini ndipo nikajuzwa maskini haoni amekuwa hivyo muda kidogo
    mwisho namtakia heri hata akishindwa kuona vingine basi vya kitandani aone
    kila lal kheri baba
     
  2. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    dah kabla hujafa hujaumbika yule mke wake wa zamani atakuwa anahusika
     
  3. G

    Geka Senior Member

    #3
    Dec 28, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Komandooooo, malipo hapa hapa hakuna cha kusubiri ahera
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    heee! Inamana kazeeka sana mpaka haoni au wamenwakyembe?
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
    Aiseee we ach t u ndugu yangu ukimwona yaani komandooooooooo kama ile wamemtupia mzigo anajitahdi kuutua lakini wapi anatembea pole pole kama anatafuta mstari wa ikweta jamani dunia hii loh
     
  6. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,070
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Yupi? wa Kilimanjaro au....? watakuwa wanamtikisia kiberiti tu

     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
    mwanangu usifike huko mpwa
    yaani mkewe aliwekwa ndani na kijana mmoja aisee kama mamayake mzazi naamini hayupo nae tena aisee
     
  8. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #8
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,645
    Likes Received: 1,227
    Trophy Points: 280
    Mungu mtenda miracle atamnusuru na hali aliyonayo.Hujafa hujaumbika kwakweli ni huzuni mkuu!
     
  9. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #9
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280

    nahisi ujio wa wake wengi hii ni matatizo tena hujui nani kakupuulizia aisee oeni hata kamoja jamani mkishindwa njooni kwetu
     
  10. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #10
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    UNAMMAANISHA SALMA?? HUYU MAMA NAYE KWAO WANAKUFA NDUGU ZAKE KARIBU WOTE WAMEKUFA SIJUI NI NINI? HAPA KWAO PAMEBAK HOUSEGIRL TU , PAMECHAKAA HUWEZI AMINI KM NI NYUMBANI KWA MKE WA RAIS, ngoja niache umbea
     
  11. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #11
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Huyu mama sijui ana nini alipewa hotel ya kitalii kipindi mme wake yuko madarakani ikaungua yote na moto hii yote ilianza pale walipoachana na SALMIN
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    jamaa alikuwa bonge la handsome lakini alishindwa kumantain private life yake
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Dec 28, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    KWENYE KIZAZI CHA HUYU MAMA KUNA KITU AISEE si bure.
     
  14. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #14
    Dec 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,040
    Likes Received: 808
    Trophy Points: 280
    Lilikuwa katili sana hiri rijamaa
     
  15. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #15
    Dec 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndo ya Mungu hayo. Amekuwa na matatizo ya macho tangu mara baada ya kutoka madarakani. Lakini afadhali ya salmin, mi namsikitikia Mzee Aboud Jumbe
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
    mmmhhh basi hawa kamchezo chao
    kwa nini si mwnyi/nkapa/jamani kunani zanzibari
    naambiwa ati karume nae yuko mbioni kwenye macho loh
     
  17. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #17
    Dec 28, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Huyo ndo komando,mke wake alikuwa bomba kweli,sijui kwa nini waliachana
     
  18. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #18
    Dec 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Waje kwenu?! Wapi?! Kwa David Cameron?!, hii sentesi yako inaweza ikapindisha mada, tafadhari inyooshe vizuri.
     
  19. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #19
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    mmeanza!
     
  20. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #20
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    FL usitake kunichekesha mamaaaa! Ndoa bila mume kuwa na mamlaka ina raha gani kama wewe mwanamke ni mfanyabiashara na unataka mambo yako ya biashara haramu yaende vizuri?

    Binafsi nilimuona mwezi wa nne kwenye sherehe ya kitaifa kule zanzibar, nilihuzunika sana kumuona akiongozwa. Alikaa sana china lakini inaonekana Mungu alipenda awe vile ktk muda huu mfupi wa maisha yake duniani.

    Hujafa hujaumbika wajemeni!
     
Loading...