Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maskini rais wanguuu...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maxence Melo, Oct 9, 2007.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    Oct 9, 2007
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    [​IMG]



    Kazi ipo... Ni kutoka gazeti la Majira la leo Oktoba 9, 2007
     
  2. Dua

    Dua JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2007
    Joined: Nov 14, 2006
    Messages: 2,483
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kweli JK amezoea kupokea vitu ambavyo ni mabomu tu, mawaziri wake ni mabomu hata mfano wa hundi ni bomu tu. Two hundred thousand = 300,000.00.

    Mchana kweupe namna hii ni hatari.
     
  3. M

    Mwakilishi JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2007
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 484
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vipi tena, je ni $300,000 au $200,000? Which is which? Huu sasa sijui ni uzembe au ujinga au vyote kwa pamoja? Yaani hata ku-proofread mbinde? Labda waje Wa-Norway kutusaidia katika hilo pia...
     
  4. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2007
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Kuna habari kwamba hata wasaidizi wa JK wameshituka baada ya JF kuiweka humu na kuanza kuijadili.... KUMBE WANASOMA JF 24X7....

    [​IMG]
    Bravo JF
     
  5. omarilyas

    omarilyas JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2007
    Joined: Jan 24, 2007
    Messages: 2,127
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Damnnn

    Nilikuwa sijagundua..hii kweli ni kubwa lao. Majira nao kwa ukuwadi wao wakadhani wanamsaidia RAIS wetu kumbe wanamuaibisha. I mean wanaiaibisha OFISI YA RAIS..

    Kweli miti yote inateleza.
     
  6. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2007
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ni writing error
     
  7. K

    Koba JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2007
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    ...hata mining contract ni writing error!
     
  8. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2007
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kiasi kilichotolewa ni.........? Ha ha kumbe hivi ndio wanavyotuibia sio
     
  9. K

    Katibu Tarafa JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2007
    Joined: Feb 16, 2007
    Messages: 981
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sasa nimechoka kabisa,hata kalamavi hana makosa kama mtindo ndio huu,wacha wabunge wa ccm watetee ujinga sio makosa yao.yaani jk na watu wake wanakubali huu ujinga sijui ni wapi pa kukimbilia.mungu tusaidie
     
  10. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2007
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,709
    Likes Received: 9,400
    Trophy Points: 280
    Hakuna cha writting error wala nini,hii ni aibu tupu maana ianaonyesha jinsi wasaidizi wa muungwana walivyo 'hovyo' kuliko wasaidizi wa rais yeyote aliyetangulia.Mpaka kupiga picha ya makabidhiano ni mambo ambayo yalishaandaliwa sas inakuwaje???...
     
  11. C

    Chief JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2007
    Joined: Jun 5, 2006
    Messages: 1,318
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Hapana, ni typo:)
     
  12. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2007
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,509
    Likes Received: 1,222
    Trophy Points: 280
    HAKI YA NANI, THIS EXIHBITS THE HIGHEST LEVEL OF INCOMPETENCE! Jamani our President I all along thought ni mtu makini,,,yaani kweli hata yeye hakuisoma? achilia mbali hao wababaishaji wanaoitwa wasaidizi wake? No wonder Karamagi alisain the worst contract than Mangungo wa Msovero na Karl Peters!
     
  13. Ole

    Ole JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2007
    Joined: Dec 16, 2006
    Messages: 737
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii ndio hali halisi ya mambo ndani ya Bongo land. Ati nini?
     
  14. green29

    green29 JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2007
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inawezekana kulikuwa na cheki mbili... Yaani Exim wametoa 500,000 kwa maana Scholarship fund iende 300,000 na hizo 200,000 ziwe ni za mazabe... sema muandaaji wa hiyo chakula alikuwa anatetemeka akaibua hadharani!!
     
  15. M

    Masatu JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2007
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Na tena JK anatoa dole...
     
  16. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2007
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Maxence,

    Ni aibu kwa JK kwa kuto ona hilo kosa, nahisi kabla ya kukabidhiwa hundi hiyo maelezo yaliyosemwa ni 300,000/- USD, hivyo hakuwa na shaka kwani hiyo 300,000/ ipo vilevile kwenye hiyo hundi. Aidha aibu kubwa itakuwa kwa hao CEO kwa kujichanganya kwenye kuandika... Haya mara nyingi huwa ni matokeo ya kufanya vitu kwa haraka haraka...

    Kwa upande mwingine, hali ya sasa ya mambo ya serikali ya JK hayapo shwari, hivyo kuweka tafsiri nyingine kubwa ambayo inapendwa zaidi sasa katika masikio ya wengi..
     
  17. Mwanamalundi

    Mwanamalundi JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2007
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,842
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    Mimi naona aibu si kwa JK pekee, hata huyo mzungu anapaswa kuona aibu vilevile. Lugha iliyoandikwa hapo ni ya kiingereza.

    Ni imani yangu kuwa huyo mzungu anaelewa kiingereza vizuri sana. Iweje na yeye pia ashiriki katika utumbo huo. Hii inazidi kuwaonyesha watanzania jinsi hawa wazungu wanavyoshirikiana na viongozi wetu kutuibia raslimali zetu.

    Wanaopinga mikataba feki ya Buzwagi, Ushahidi huo hapo juu unatosha kuwafumbua macho.
     
  18. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2007
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hii ni kali ya mwaka nazania ata hiyo mikataba ya madini hua ina andikwa hivi hivi,mimi niliona ile copy ya buzwagi kweli imeandikwa hivihivi imefutwafutwa sehemu nyingi tena nyingine ni figure kama inavyo onekana hapo.
     
  19. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2007
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Jamani msiniue kwa kicheko, yaani nimecheka leo na machozi yanatoka. Bahati niko peke yangu ofisini maana kuna mtu angeniona angefikiri nimechanganyikiwa.

    Yaani mungu wangu matatizo ya kukimbilia kila opportunity ya kupigwa picha.

    JK una kazi baba mwaka huu, hao watu wote unaoongozana nao, wanafanya nini?

    JF babu kubwa!!!
     
  20. G.MWAKASEGE

    G.MWAKASEGE Senior Member

    #20
    Oct 9, 2007
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    This Is Totally Lack Of Seriousness,ila Unaweza Kuta Iyo Imefanywa Technically Kama Mchanga Wa Macho Then Baadae Waseme Ni 200,000 Sio 300,000 Ili Kisaliacho Chaenda Kinywani.
    Manake Kama Usanii Kwa Level Hii Umepitiliza.kama Vitu Obvious Tuu Hata Proof Reading Hakuna Je Mkataba Ambao Ni Detailed Itawezekana Kweli
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...