Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maskini Prof Mbwete wa OUT

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 22, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
    Jamani nimepata taarifa cheo cha prof mbwete kimetangazwa karibuni
    je mh anaondoka ama amekataa ku applly tena.
    We luv u prf
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
    Applications are invited from suitably qualified tanzanians to fill the post of the vice –chancellor
    of the open university of tanzania
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    He nilifikiri kaenda pumzika au nae ameamua kugombea ubunge
     
  4. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni nini, si anatoka na wengine wapate kazi na kupractice ujuzi na utalaamu wao si ndio mabadiliko yanayotakiwa. Naye kabla yake alikuwepo Prof. Mmari na pia alifanya kazi nzuri
     
  5. kimatire

    kimatire JF-Expert Member

    #5
    Jan 22, 2010
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 365
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wewe Mhalisia unapotosha watu kwa heading yako bana .Chunga unaweza kukatisha roho za watu pasina sababu.BE CAREFUL ON WORDING!!!!!!
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
    mpwa wanaendaga kupumzika ama wanapumzishwa kinguvu awapendi kupumzika basi tu jamaa akiamua ameamua,aisee imenishtua sana hii kamani kweli,jamaa alijitahidi sana
    kawanyoa wenzake nae wamemnyoa si angewaacha tu...pole prof huu ni ujasiri pumzika kwa amani
     
  7. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwani ni contract yake imeisha au?kwani kazi hiyo ni ya Mkataba na anaweza omba tena kama anahitaji.
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
    hii contract yake inaisha 2011 ninachokubuka nikiwa pale sijui nini kinaendlea maskini,mwana tupe hali halisi
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ni kweli.

    Inabidi tuwe responsible na hivi thread tunazozileta na kilichomo humo. Huenda mleta thread ndio walewale waandishi wa tabloids.
     
  10. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Kabla sijafungua hiyo file nilielewa vingine hapo kwenye red..umetumia neno tofauti!!..
    Eniwei, yote heri!..Atoke mwingine aingie!!!..
     
  11. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    jamani tuwe makini na namna tunavyorusha sredi!.........
     
  12. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kuna tangazo la nafasi ya kazi kwenye attachment , dada belinda umepotea sana au uko jimboni
     
  13. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    NADHANI ULIKUWA UKIMAANISHA TUKUJUE UKOJE KIFIKRA, NDO MAANA UKAWEKA AVATAR HIYO....haiwezekani ukaweka post hiyo as if Prof. Mbwete kafariki! Umenichefua vibaya! Kumbuka huyu Prof katengeneza maisha ya watu kibao...umetuletea usumbufu na bora utuombe radhi kama ni muungwana.:mad:

     
  14. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2010
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Hayo maneno yamenitisha kweli
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nimechukia sana kwa hii thread, na amani yangu ya siku nzima imeondoka .
    Kwanini uandike kichwa kisichoendana namna hii?

    Hivi hujui kwamba kwa tangazo hilo na yeye anaweza akaapply na kuchukuliwa tena, kwani kuna hatari gani kwa senior position kama hiyo?

    Usirudie tena kufanya hivyo aisee, mi huyu mtu ni ndugu yangu wa damu, sa umenitisha sana, kidogo nianze kupiga simu aisee!

    Iam disappointed!...badilisha heading!
     
  16. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Sasa hapa kinchokusikitisha ni nini?
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280

    wacha kudanganya umma wapi pameandikwa kafariki jichefua mwenyewe si tutakufuta

    mi ni mmoja walisaidiwa na huyu bwana usijione unampenda sana;ndio maana kwangu mimi imekuwa huzuni kuondoka pale out umenielewa;;ulitaka nikwambie fungua kwa furaha wakati shujaa ametolewa kwenye mlima

    ntakuomba radhi ukishaomba radhi hilo nneno""kafariki""
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,614
    Trophy Points: 280
    Paoleni waathirika wa thread
     
  19. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Umeniboa na heading yako. Mimi nilijua kapata ajali au jamaa kadead. Sasa unachosema Mungu kampenda zaidi ni kipi! Wewe ni MC wa kwenye misiba nini? Sasa ni nini kibaya, kama muda wake wa kuwa hapo umekwisha? Badala umpongeze kwa kumaliza kazi yake vizuri??
     
  20. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #20
    Jan 22, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hapa nimepapenda:

    Salary:
    [FONT=Book Antiqua,Book Antiqua][FONT=Book Antiqua,Book Antiqua]The salary will be attractive and in keeping with the Treasury’s Registrars Circular No. 1 of 1998.
    [/FONT]
    [/FONT][FONT=Book Antiqua,Book Antiqua][FONT=Book Antiqua,Book Antiqua]Fringe Benefits:
    [/FONT]
    [/FONT][FONT=Book Antiqua,Book Antiqua][FONT=Book Antiqua,Book Antiqua]As spelt out by the Treasury’s Registrar’s Circular No. 1 of 1998

    Wenye hizo sifa jitokezeni
    [/FONT]
    [/FONT]
     
Loading...