Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maskini na chuki kwa Lowassa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiboko Yenu, Mar 5, 2012.

  1. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimegundua kwamba humu jf maskini ndio wanaongoza kumchukia lowassa
    wanalaumu kwamba yeye ndio aliyefanya maisha yao yawe magumu kitu ambacho sio kweli
    watu ambao wanafaa
    kuwachukia ni wazazi wao waliowa rithisha umasikini wazazi wao walikuwa wazembe wakati wazazi wa wenzao walipokuwa wanatafuta maisha bora
    kazeni acheni lawana za kitoto
     
  2. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Lowasa anahusika sana
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    we unahitaji maombi
     
  4. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Asante kwa kuliona hilo .
     
  5. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,720
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Umegunduaje umaskini wa wanajf unapelekea chuki kwa EL? Watumia barometer made in CHINA or??
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,751
    Likes Received: 4,619
    Trophy Points: 280
    Wewe kweli kiboko yao....
     
  7. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mnduku we.
     
  8. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    mbona mimi namchukia lowasa lakini ni billionea?
     
  9. S

    SIXPLANET Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mwanangu hii post , sijui kama inafanana na umri wako au Elimu yako.
     
  10. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Utawajua kwa kuto kujua kwao, Sisi walalahoi hatumchukii Lowassa na wengine, tunachokichukia ni kutumia Mali zetu za Umma kwa manufaa yao na familia yao. I hate anyone anayeiba mali zetu za umma kwa manufaa yake. Kwa hiyo kama baba yako alikujengea maisha kwa mtindo wa Lowassa basi hatuna budi nasi walalahoi kukuchukia hata wewe. Mafisadi mnaotuibia mali zetu ndio umeona ujanja sio?
     
  11. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sio masikini, sema MAFUKARA. Lol

    Ila ngojea matusi kutoka kwao.......
     
  12. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lowasa anafanana na kiti moto.
     
  13. m

    malakiernest Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maku kweli wewe,. Mi nina uwezo na simpendi huyo basha'ako lowasa
     
  14. m

    matawi JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wewe kama si magamba basi mmasai
     
  15. mpingauonevu

    mpingauonevu JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    leta a/c yako tujue wewe unashilingi ngapi! kujikomba kwa Lowasa na kutumwa ukamletee mademu ndio umejiona tajiri! wewe lazima ushampa lowasa mkeo!

     
  16. M

    MALAGASHIMBA Member

    #16
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tatizo la kunywa chang'aa ndiyo hilo.
     
  17. Rock City

    Rock City JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,271
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Lowassa amekuwa PM haifiki hata miaka 3. Amepiga deals zake kama ambavyo watangulizi wake walivyofanya. Kilichomsibu ni pale alipoamua kuwajibika, kumbe kizazi cha leo hatuhitaji watendaji kuwajibika. Hebu tuwatazame akina Nkapa, mama Nkapa, Sumaye, Msuya na mawaziri wa enzi hizo akina Mramba, Yona, Simba, Diallo etc. Kinachomsibu huyu ni kuwajibika kwake tu.
    Yanitatiza sana kuamini kama kweli EL ndie amesababisha hali ya maisha kwa watanzania kuwa ngumu kiasi hiki, NOP.
     
  18. M

    Mzee Kipara Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mtanzania (mtumishi wa serikali) ayeishi kwa kutumia kipato chake halali atakuwa maskini hata kama amesoma, mshahara wenyewe wa graduate ni laki tatu. Wewe na jamii yako ni matajili siyo sababu eti mmesoma, ni kwa sababu ninyi ni mafisadi na wezi, na huo ufisadi wenu ndo unasababishia nchi umaskini.
     
  19. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Shida ya wabongo hawataki kuambiawa ukweli . Waambie hata kama inawachoma.
     
  20. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    popote pale Dunia, Elimu inapaswa kumsaidia mtu kufuta ujinga, kama elimu haitomsaidia kufuta ujinga basi yawezekana ujinga alionao ni urithi kutoka kwa wazazi,

    hakuna utajiri mkubwa kama elimu, leo kina Steve jobs wamekufa lakini bado vizazi vyake vinakula pesa chafu kutokana na ideas za kisomi walizokua nazo wazazi wao,
    usitowe Maneno ya kashfa coz huwajuwi wote wote wa JF.. pesa ulizonazo kunawatu hapa JF wanaweza kuzipata Mara 50 ya ulizonazo kutokana na ideas zao kwenye jamii kutokana na elimu walizonazo ....
     
Loading...