Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maskini mwananchi limekuwa gazeti la propaganda la CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mumburya, Sep 11, 2012.

  1. m

    mumburya Senior Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 173
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Paragraph hii nimei copy kutoka kwenye gazeti la mwananchi:

    Septemba 4, mwaka huu Tendwa alitishia kukifuta Chadema baada ya matukio ya vurugu katika mikutano yake ukiwamo ule uliofanyika Iringa na kusababisha kifo cha aliyekuwa mwandishi wa habari wa Kituo cha Televisheni cha Channel Ten, Daud Mwangosi.

    kama mwandishi angekuwa fair ingesomeka hivi:

    Septemba 4, mwaka huu Tendwa alitishia kukifuta Chadema baada ya polisi kuifanyia vurugu CHADEMA bila sababu za msingi katika mikutano yake ukiwamo ule uliofanyika Iringa na (polisi) kumwua aliyekuwa mwandishi wa habari wa Kituo cha Televisheni cha Channel Ten, Daud Mwangosi. Naomba tujadili-jazba weka pemebeni.
     
  2. N

    NICE LAMECK JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo ni gazeti ambalo nilishalisahau kama Uhuru
     
  3. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Waandishi wetu nao wana safari ndefu ya kujipigania.

    Sikuamini jana kuona Channel Ten ambao ndio wafiwa kumwalika kamanda wa polisi wa usalama barabarani kwenye Baragumu na kushindwa kuunga mkono chama cha waandishi wa habari cha mkoa wa Iringa kususia kazi za jeshi la polisi
     
  4. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,997
    Likes Received: 1,927
    Trophy Points: 280
    Muanzisha thread umegusa swala la msingi sana,waandishi wengi ndivyo wanavyoandika!!
     
  5. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lini tajiri wa kihindi akaisusa ccm?
     
  6. mpunumpunyenye

    mpunumpunyenye Senior Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 111
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    tendwa hakutaja chama wala eneo la virugu wewe ndio hukumsikia, usilazimishe watu waelewe unavyojisikia wewe
     
  7. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Hili ndio gazeti nililodhani haliegemei upande wowote,na kama imeshakuwa hivi nitafanya kama nilivyopiga marufuku tbc maishani mwangu.

    Pili waandishi wengi wa habari wanatumiwa na mafisadi hivyo sigemei kwa njaa zao kuwa na misimamo ya pamoja
     
  8. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Gazeti la Mwananchi ni objective kwa mambo mengi; tusilihukumu Gazeti kwa habari moja tu.
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Tangia gazeti la Mwananchi wakanushe ile habari ya Membe na Mabalozi, nilishalishushia hadhi yake.
     
  10. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,953
    Likes Received: 2,393
    Trophy Points: 280
    alafu hawa waandishi wetu wanajipambanua na kutaka waheshimiwe kama mwandishi mwenzao Jenerali Ulimwengu lakini ukweli unabaki palepale kuwa Tanzania waandishi ni tatizo kubwa mno.
    Uwezo wao wa kuchanganua masuala ni mdogo mno na inaweza kuwa aibu zaidi huko mbeleni tukigundua kuwa nao wanafuta 'maelekezo' ya wakubwa zao kama polisi ambao wanafuata amri za wanaowatuma.

    Kwa kusisitizia hoja ya mleta mada, hapa jf kuna picha na video nzuri kabisa zilizoonyesha askari na wananchi waliokuwa wakikutana wakiwa wanaongea na kubaduilishana mawazo kwa amani na utulivu kabla ya mkutano lakini mara amri ilivyotoka ya kuwaamuru polisi waue ndio vurugu zikaanza mpaka wakamuumiza na askari mwenzao then mwandishi anasema cdm!

     
  11. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #11
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Tendwa hakutaja chama kwa jina (Japokuwa aliilenga CHADEMA). Pili kwa habari hiyo bado haijahamisha imani yangu kwa Gazeti Mwananchi.
    1.MwanaHalisi (Lipo Moyoni)
    2.Tanzania Daima
    3.Mwananchi
    4.Raia Mwema
    5.The Citizen
    6.Mtanzania
     
  12. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #12
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi gazeti la uhuru bado lipo kweli?
     
  13. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #13
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Mwandishi hana makosa hapo. Acheni mambo yenu ya ajabu nyieeee.
     
  14. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #14
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama alimaanisha Chadema, kwanini asingekifuta CCM Kwanza? Halafu yeye ni "mlezi wa vyama vya siasa" ametoa ushauri gani kwa mwanaye huyu(CDM) na ukaonekana ukaidi usioweza vumilika? Hapa lazima mtoto (CDM) atamgeuzia kibao baba(Mlezi) wake ambaye ni Tendwa.
     
  15. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    'Fair' maana yake aipambe CDM? Ndio maana nchi hii ni masikini ikiwa akili zenyewe ziko hivi.
     
  16. R

    Ritts Senior Member

    #16
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aya nenda lumumba kapokee buku 2.unapinga hata unayoyakubali kimoyomoyo.Mwananchi limepoteza mvuto.
     
  17. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nimetembelea mtandao wao muda si mrefu nimekuta habari ya kwanza isema wabunge wa CDM wapelekwa polisi Igunga kwa kumshambulia DC, nikajiuliza ilikuwa maksudi au tatizo la kiufundi? hii habari ni mwaka jana sept 17- 2011.
     
  18. k

    kwitega Senior Member

    #18
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msiwe mnarukia fani za watu nakuanza kuandika kama mnavyotaka wenyewe. Hapo mwandishi anakosa gani? Kama hujui sera ya gazeti hilo unaweza kusema mnavyojaribu kusema humu ndani kuhusu story hiyo.

    Hata kama mwandishi aliandika hivyo na kama Tendwa alisema hivyo; kuna kosa gani mwandishi kuandika kile kile kilichosemwa?

    Hiyo ni story iliyobeba kilichosemwa na aliyeibeba story yenyewe (Tendwa) na si makala iliyoandikwa na mwandishi binafsi kwa mawazo na utafiti wake binafsi. Acheni kutuzengua nyie. Huwezi kujua au kuelewa kila taaluma.
     
  19. m

    mumburya Senior Member

    #19
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 173
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mimi nimeicopy kutoka gazetini, mwandishi ndiye anayelazimisha watu waelewe kuwa chadema ndio waliofanya vurugu kitu ambacho sio kweli maana kama ni kweli angeweka picha kuthibitisha kitu ambacho hawezi maana hakikuwepo kabisa- hivi watu wanafungua tawi tena ni wa chama kimoja na mtazamo unaofanana, je, watafanyianaje fujo? Tafakari.
     
  20. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu kwa hili tuko pamoja kwani hatuna haja ya kuchukia chombo cha habari kwasababu hakijakwandika vizuri.
    Hata mie magazeti haya nayakubari.
    Chadema tu huru kwa vyombo vya habari pls.
    Peoplessssssss power!!!!!
     
Loading...