Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maskini lulu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Eversmilin Gal, May 18, 2012.

  1. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    katika makala ya millard ayo jana rafiki yake kanumba mkubwa ambaye pia ni docta wa kanumba ameeleza kwamba kanumba alimpiga sana lulu hata alikua na alama sema ndiyo bahati mbaya alipomuachilia na yeye akateleza akaanguka ,kitu kingine lulu mpaka anakamatwa alikua hajui kama kanumba amekufa au la
     
  2. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Iacheni mahakama ifanye kazi yake jamani.....msiingilie uhuru wa mahakama huo ushahidi kama upo utatolewa mahakamani na wala si kwa huyo Ayo.
     
  3. k

    kamau ngilisho Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    'kapigwa sana kaumia na ana majeraha' vpi aende kujirusha na maumivu na majeraha hayo angekimbilia hsp myb ingesound kdg HUYO Dr. Hana jipya.
     
  4. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
  5. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Afadhali kumbe ataachiwa huru.
     
  6. All TRUTH

    All TRUTH JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 2,446
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    duh hi kali
     
  7. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Msukuma huyo, igembe nsabo.....
     
  8. Latifaa

    Latifaa JF-Expert Member

    #8
    May 20, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 411
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    sasa kwani kati ya kanumba na huyo lulu na ni anaestahili kusikitikiwa aliepoteza uhai? Au huyo aliekuepo magereza angali hali? Mwacheni akaekae magereza
    bana
     
  9. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kweli jamani, maskini Lulu, yupo ndani kwa suala la bahati mbaya. Ila Mwenyezi mungu si Athumani, mahakama itatenda kazi ki ukweli na hatimaye Lulu ataachiwa huru.

     
  10. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mbona munaingilia kazi ya mahakana,letz wait huyo daktari nafkiri atakuwa msaada mzur atoe hayo hayo mahakamani.
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,156
    Trophy Points: 280
    Angalizo: Nina mashaka sana na huyu jamaa anayejiita daktari wa Kanumba, I seriously doubt him hata kama japo amesoma hata u - medical assistant!. I think ni imposter!.

    Pale kwenye msiba niliongea nae akasema yeye alifika kwa K saa 7 usiku na alipompima aligundua ameshakufa!. Ila hakuwaambia aliowakuta ili wasishtuke!. Eti baada ya kujua K keshakufa, ni yeye ali valisha nguo na kuwadanganya waliopo wamuwahishe hospitali!. Hivi kweli ni vitendo vya professional doctor!.

    Hiyo story ya L kupigwa sana na kujeruhiwa vibaya pia aliisema!. L alikutwa night club akijirusha!.

    Kitu kikubwa kabisa na cha ajabu alichokifanya huyu anayejiita daktari wa K ni kitebdo cha kutoa siri za K na za wanawake wa K anaodai aliwatoa mimba za K kwa maelekezo ya K!. Nilichoka kabisa!.

    Nawathibitishia kesi itakapo anza, mtalishuhudia hili la imposter kujifanya ni medical doctor !. Mkumbuke pia ni doctor huyu huyu ndio ameigiza movie ya mwisho ya K yeye akiact ni daktari!.

    Pasco.
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Nazidi kuumiza roho yangu tu,
    ngoja niondoke hapa.
     
  13. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Pasco hata mimi namashaka sana na huyu mtu anayeitwa Dr. wa Kanumba,kuna mambo mengi sana ameeleza ni kama hadithi fulani isiyo na mtiririko wa mtu mwenye taaluma ya udakitari.Hapo alipokuwa amekataa kueleza Lulu alipo mpaka wakatumia extra skillz ili aseme alipo pamenishtua.Hii documentary inafichua mengi kama sio kuweka sintofahamu/way forward ya sakata zima. Mimi naweza sema kuwa L alihukumiwa na media bila kutoa mwanya wa kupata sakata zima.
     
  14. m

    muleba Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo docta wa kugushi anazidi tu kuchangany mambo, kwa maelezo ya seth aliitwa wakti kanumba kaanguka tayari na kwa maelezo yake alimkuta ameshakufa sasa ilikuwaje akajua kuwa l alipigwa, me naona huyo dokta apuuzwe coz anatafuta nae umaarufu kwa kupitia tukio hilo kama atahitajika kwa ajili ya kuwa shahidi upande wa utetezi then ataitwa lakini kama hana lolote atoitwa, na kama ni shahidi atakiwi kuongea lolote lile kuhusu kesi nje ya mahakama.
     
Loading...