Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maskini lulu jela IMEMJERUHI

Discussion in 'Entertainment' started by Korogwe Vijijini, Aug 1, 2012.

  1. K

    Korogwe Vijijini Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii wenzangu hivi kwanini mahakama inashindwa kutoa maelezo ya kina kuhusu maendeleo ya kesi ya msanii Elizabeth Michael mana mtoto huyu ameendelea kukaa rumande siku hadi siku na pia anaathirika kisaikolojia.Wanajamii hii kesi inaweza ikadumu kwa muda mrefu sana mana kila akipelekwa mahakamani tunasikia kesi imehairishwa.Jamani jela jeraha mtoto huyu anapata jeraha la moyo
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Usisahau pia kuwalilia Mamia ya watanzania walioko jela bila msaada wowote hata wa wakili
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Umenena mkuu
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Title haiwiani na habari...
     
  5. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wako wengi sana huko JELA, ingekuwa bora nao wapewe kipaumbele na si huyu LULU peke yake.
     
  6. m

    markj JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    huyu mtoto sidhani kama anaishi segerea! mbona kila anapokwenda mahakamani anakuwa anang'aaa na mitindo ya nywele kila mara anabadilisha! kweli jela zetu zimeboreka kwa namna hiyo! mmmh:spy:, si lulu pekee mwenye kesi kama hiyo, wapo watz kibao na hawana hata pakuegemea nadhani hawa ndo watakuwa wamwakufa kabisa kisaikolojia! inabidi pia nao waangaliwe mana wapo wenye matatizo zaidi ya lulu! bali kwa kuwa tunamunaga kwenye kideo basi tuna mconsider sana! hapana bana tuangalie na upande wapili washilingi
     
Loading...