Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maskini ka Groan ketu kamewakosea nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchajikobe, Apr 14, 2011.

  1. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,980
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Nasikitika kuona kale kakitufe ketu ka groan kimeletewa fitna mpaka kameondolewa,kwani kalikuwa kana kosa gani au madhara gani humu ndani?Mi naona kale kalikuwa kazuri na kanachohamasisha watu kutuma posts zenye akili,kwani hakuna mtu ambaye angekubali kuwekewa groan,hivyo b4 hujatuma post ingekulazimu kuiedit mara nyingi iwezekanavyo ili utume kitu safi na chenye mantiki nzuri kwa jamii,Mods angalieni hili!!
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tired of being fooled!!:yield::yield:
     
  3. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    halahalahala
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwakweli na mimi nimesikitika sana

    That wa a very good tool to measure the quality of posts... I MISS DE GROAN BUTTON
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Karikuwa katool kazuri but watu walianza kuabuse kuna mtu jana niona anazimwaga tu kwawatu.
    Akiona mtu amewekewa thanx yeye anamalizia na groan, kwa kweli hakunivutia sana na huo mwenendo, ni bora kametolewa!
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    say whaaaaat????? jamani mimi sijapata hata moja na nilikuwa nataka.pls mods niwekeeni mimi peke yangu.
     
  7. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #7
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Jamaa walikipigia kelele sana hadi wakuu wakaamua kuiondoa. Me ntakuwa naitengeneza artificially!
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Ndio na mimi nashangaaa sikaoni tena wakati nilikua natuma maombi kwa mtu anayetaka nimfanyie majaribio ili niweze kukatumia....why so fast kameondolewa? OMBI BINAFSI: naomba mkaweke kwenye profile yangu basi hata kama nikukalipia, niko tayari kufanya hivyo, Pls Mods
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    Apr 14, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamani nilikuwa sijaitumia bado.
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    good idea, ombi langu likikataliwa nitachukua huu ushauri wako.
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Mi nilikua namsubiria JEYKEY na Malaria Sugu na naihiiiii, wangechezea kitufe kila sekunde! kwanini lakini mods
     
  12. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    sijui kwa nini wamekatoa,kangeweza kupunguza thread/posts za utumbo humu ndani MODS please..???
     
  13. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,194
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    Mi nadhani wangekaacha ka'GROAN' ila ingewekwa option ya sababu ya ku'groan' kwa atakaye 'groan'. Moderator angetoa ruhusa pia ya members wa JF kuchunguza hizo sababu, kama member zaidi ya ishirini wakigundua sababu sio za msingi nao wakagroan sababu hizo basi huyo member aliyemgroan mwenzake awali ananyang'nywa Thanked 5 na akiishiwa thanked zote anapigwa "Ban" ya miezi miwili kutumia JF......
    mnaionaje hiyo..!?
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hapa mzee ungejipatia Groan zako kadhaa.
     
  15. MANI

    MANI Platinum Member

    #15
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,861
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    Haswa Nata kulikuwa na mis use ya maana halisi !
     
  16. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hilo ni kweli watu waliki-abuse, kuna jamaa mmoja jana nilifuatilia amewaweka groan watu wote waliochangia hiyo tread kuanzia kwa mtuma thread!!!
     
  17. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #17
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mie nimesikitika maana na post yangu wakaifuta wazee tanzanians tunahitaji kukubali makosa na kukosolewa ili watu waendelee
     
Loading...