Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maskini JK namuonea huruma!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bra-joe, Jun 25, 2012.

  1. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Nimekaa na kufikiri nikaona kama Jk ameingia ulingoni kupambana ngumi (kuiongoza Tz) ktk ulingo usiokuwa na muamuzi (raia ambao ni walalamikaji tu) na kocha wake (bunge). Halina mbinu mbadala. Jk kaelemewa sana na mpinzani wake (matatizo yaliyopo nchini) uso wake (wananchi) hautamaniki jinsi ulivyovimba na kutapakaa damu, kocha wake wala hana mpango wa kutupia taulo ulingoni na ni round ya 9, maskini Jk, sijui mwisho wake itakuwaje! Hapa namaanisha Raisi wetu nchi imekwishamshinda na hakuna chombo chochote cha serikali kitakacho mnyang'anya Raisi madaraka mpaka atakapo maliza muda wake (huu ni udhaifu wa muundo wa kuiongoza serikali) wala wananchi hatuna ubavu wa kuingia street kumtoa Raisi, wabunge nao wanaona poa tu Raisi hajiwezi (DHAIFU) lakini hawachukui hatua yoyote kuliokoa Taifa. Nafikiri katiba mpya ni lazima kuwe na kipengele kinachosema kama itaonekana Raisi hajiwezi kuiongoza nchi (DHAIFU) basi aondolewe kikatiba kulinusuru Taifa.
     
  2. Babuu Rogger

    Babuu Rogger JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 663
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Aliulizwa kwa nini nchi ya Tanzania masikini akajibu hata yeye hajui!!!!!!!!!!!!! Mkuu wa kaya huyo!!!!!!
     
  3. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Vina panda bei kila siku vitu vinapanda bei x 3.
    we mama weeee x 1.
    Kajana mmoja anasikika akiimba redioni.
     
  4. Democracy999

    Democracy999 JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 947
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikosea kumtosa Lowassa ikiwa Richmond ni ishu ya JK mwenyewe
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hii hali tuliyonayo kiuchumi kwa sbb ya ufisadi ikimwachwa akiwa kama top wa kutoa kauli,Mi naenda kuomba uraia wa kudumu Sudan Kusini!
     
  6. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,040
    Likes Received: 3,872
    Trophy Points: 280
    Kuna vituko duniani wewe ndio wa kumuonea huruma JK..
     
  7. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jionee huruma wewe mwenyewe kabla hujawaonea huruma wengine
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kituko kituko.... naunga mkono
     
  9. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tulijua wewe sio raia wa Tanzania hata kabla hujakwenda kwenu Sudan kusini... vita ya wenyewe kwa wenyewe imeisha umeamua kurudi kwenu ulijihifadhi Tanzania kuepuka vita.
     
  10. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,572
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    ya kaisali mpe kaisali na ya mungu mpe mungu
     
  11. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,197
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hakuna wizara hata moja inayoweza kukupatia picha ya Tanzania itakavyokuwa walau 2014.
    Jk Mwenyewe hajui Tanzania itakuwaje japo 2015 zaidi kula perdiem za mamtoni siku zinakwenda. Ingawa ningependa aniambie 2020 Tanzania itakuwa mahali fulani Say Zaidi ya Kenya. Na 2040 tuwe sawa na South Africa. Tuna ongozwa na Vipofu wanaokula na kuondoa Ushahidi.
    YES tuna tatizo kama taifa.
    Tatizo lipo tena kubwa
    NALO TUNA OMBWE LA UONGOZI
     
  12. F

    Froida JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Amejitakiya hasikilizi,ni muoga mno na ana mapepe anadharau wananchi, muache mpaka atakapoona amefika kikomo atakabidhi nchi kwa wenyewe
     
  13. t

    tpmazembe JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 2,425
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    aliulizwa mbona nchi yako iko gizani hamna umeme akasema Yeye sio Mungu alite mvua,sasa sijui akili yake na upeo wake vimeishia kwamba maji tu ndio yanazalisha umeme?
     
  14. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    ndiyo yaani kama ni mgonjwa yupo Icu, kazidiwa sana halafu kocha wake hana dalili zozote za kutupia taulo ulingoni.
     
  15. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    nijionee huruma kwa lipi? Yaani huyu jamaa anaomba hata 2015 ingekuwa kesho ili atue zigo linalomshinda, ana hali mbaya sana.
     
  16. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Kweli kituko, mkuu wa kaya anashindwa kuongoza nchi halafu wewe unaona poa? Itafika kipindi watanzani itabidi kupimana akili, kwa nguvu utake usitake lazima upimwe.
     
  17. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    huenda wakati huo ikawa too late, ni bora akaachia sasa hivi, unakumbuka THB au RTC? ilikuwa hivyo hivyo mpaka maduka yote yakafa.
     
  18. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hivyo hivyo tu mwisho ataweza.
     
  19. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mh makene kweeeeema. Habari za toka jana..
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kwa hali jk aliyonayo sasa sioni haja ya kuanza kujionea huruma mimi ila yeye kwanza maana kama ni record mbovu kaziweka nyingi sana na sasa imebaki aweke record ya rais wa kwanza Tz kuachia madaraka kabla ya kumaliza muda wake
     
Loading...