Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maskini haka ka-Tembo katoto...!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by stineriga, Jun 22, 2012.

  1. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Huyu Tembo ni mgonjwa pia du pole yake lakini
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    huyu tembo ni dhaifu sana
     
  4. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    Amedakwa mkonge wake na mamba, hapo hana ujanja tena, kwisha habari yake,
     
  5. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    na huyu je ni mgonjwa?

    [​IMG]
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    atatupwa mbali sana!!
     
  7. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    Tembo akishakamatwa mkonge wake hana ujanja tena, hapo ndio inakuwa imekula kwake!
     
  8. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Hapo nadhani huyo mamba aliingia choo cha kike! nina uhakika hiyo ndio ilikuwa siku yake ya mwisho hapa duniani.
     
  9. m

    mbweta JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mbona mie najua tembo atamlusha mamba nnje
     
  10. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Tuekee next picha baada ya hapo nini kiliendelea.....
     
  11. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,470
    Likes Received: 779
    Trophy Points: 280
  12. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    hiyo picha ya pili huyo mama na mtoto walifanikiwa kuchoropoka baada ya mtoto kumkanyaga mamba mgongoni, full clip yake ipo ktk youtube bahati mbaya nipo kwa mobile ningeweza kuweka link.
     
  13. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #13
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    [​IMG][​IMG]
     
  14. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #14
    Jun 23, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    aaaa bana mbona haujamalizia, baadae ikawaje?!!!!!!!!!!!!!!!
     
  15. stineriga

    stineriga JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 2,035
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 135
    mamba alijuuta kuingia choo cha kike, alivutwa nje then full ku-kanyagwa-kanyagwa...!!!
     
  16. G

    GTesha JF-Expert Member

    #16
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    du! Pole sana kwa tembo na kwa mamba pia
     
Loading...