Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maskini Dr. Mwinyi, mzimu wa kujiuzulu unamuandama kila wizara anayopewa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by President Elect, Oct 12, 2012.

  1. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Alikoswa koswa kwenye milipuko ya mabomu ya mbagala na gongo la mboto. Sasa anaandamwa na dawa feki za ARV's.

    Baba yake mzazi, mzee Mwinyi, alijiuzulu uwaziri wa mambo ya ndani, hatimaye akaukwaa urais; 'like father, like son' subira huvuta heri.
     
  2. e

    environmental JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,054
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    he can not learn on that
     
  3. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kashfa ya ARV feki anapaswa kujiuzulu pia-fullstop!
     
  4. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,027
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Let him go.
     
  5. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #5
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Kuzungumzia suala la kujiuzuru kwa viongozi wa serikali hii ni sawa na kutwanga maji kwenye kinu, aliyetakiwa kuwa kajiuzuru ni mkuu wa kaya na hawa wengine wakafuata kama yeye haonyeshi mfano unategemea hawa wa chini watafanya nini.
     
  6. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,442
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Hussein Mwinyi ana KIMAVI tu
     
  7. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwinyi kakaa kingese!
     
  8. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    Wakuu this guy is good but I think there is something is not right katika cabinet ya chini yake..

    Au mimi naona vibaya utendaji wake?
     
  9. i

    iseesa JF-Expert Member

    #9
    Oct 13, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tusisingizie Mizimu mkuu. TATIZO ni hii tabia ya kurithishana ndani ya MAGAMBA hata kama huwezi.Je Mama Kikwete au Riz1akiwa MGOMBEA urais wa CCM na akapita Nchi itakuwaje?
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Oct 13, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    msamiati wa kujiulu kwa sasa haupo na hautekelezeki kabisaa
     
  11. p

    propagandist Member

    #11
    Oct 13, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tabia hiyo ya kujiuzulu wameonyesha CUF waziri wake wa miundombinu. utumishi ni wito.
     
  12. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #12
    Oct 13, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,569
    Likes Received: 1,197
    Trophy Points: 280
    Kwa TZ suala la kujiuzuru halipo,maana atakwambia ana kosa gani?
     
  13. M

    Mandingo JF-Expert Member

    #13
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 3,162
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Sio ARV's hata Condoms za bandia ni nyingi sana!
     
  14. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #14
    Oct 13, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hapa tutakufa wengi kama kweli zipo mkuu mandingo!!
     
  15. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hivi hawaaa......

    Nini kifanyike ili ujumbe ufike, maana hata mkuu wa kaya hatingishiki. Naamini ningekuwa na mamlaka aliyonayo, nisingesita kuchukua hatua stahiki ndani ya uwezo wangu.

    Ile kitu 'kustaafishwa kwa manufa ya umma' ilikufa na mwalimu!

    R.I.P. MWALIMU, LEO TUNAKUKUMBUKA, INATIA UCHUNGU SANA JAMANI, Aaaarrgghhi!!??!!
     
  16. a

    armanisankara JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kipindi cha baba yake. mwl. nyerere ndo alikua rais wetu. sasa hivi tunae baba riz 1 anachekacheka tu na kusafiri nje.
     
  17. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hawezi kujiuzulu huyo! Kipindi kile babaye anajiuzulu, uwaziri ulikuwa ni wito; siku hizi uwaziri ni ajira rasmi yenye kipato kinono.
     
  18. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,483
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    Good in what?pale saigon au uswahili kupitia story za wapambe.Haya mambo ya kina chuji wana kiwango hayana nafasi tena.Ndio maana makoch awakija wanashangaa hao akina chuji wenu hawawezi hata badii matokeo mbele ya akina drogba,sasa wanini?HUyo mwinyi ni mzenj na mjinga kam wengine.Hakuna utendaji wa kupendekezwa kwa haiba uliyojenga kwa kundi la watu.Hizo story zinawafaa huko kidongo chekundu.
     
  19. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu kumbe na wewe umewahi kuiona hii!!! nilidhani mimi tu namwonaga hivyo. Jamaa alivyo alivyo...walah anaacha maswali lukuki...! inawezekana c rizk nini?
     
  20. m

    matawi JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Vyeo vya kulazimishia bila ujuzi tabu yake ndo hii maana baba yake kamwambia katoka familia ya watawala hivyo lazima anganganie vyeo
     
Loading...