Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maskini Dereva huyu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Washawasha, Feb 4, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Kuna kampuni ya magari makubwa(Trucks)ambazo hufanya shughuli za kusafirisha mizigo ndani na nje ya Tz,basi kama kawaida wasafiri huwa wawili suka na utingo wake,basi wakapakia mzigo Dar wanaenda nao Mbeya,lkn kufika mlima wa Kitonga wakakutana na Mapirate wa Kisomali,wakaliteka gari:
    Msomali:sisi hatuna shida na mizigo yenu wala hela yenu shida yetu ni kumlala Dereva
    Maskini Dereva wa wa2 mitutu AK-47,SMG,RPG,9MM imemzunguka akawa hana njia ya kufanya Wasomali wakamtenda na kuwaachia
    Basi wakafika mpaka Mbeya dereva haongei na kondakta wake akiamini kwamba lazima atatoa siri kwamba yeye katendwa,wakashusha mzigo na kurudi Dar lkn wakiwa njiani Dereva akakumbuka kuwa pale Kitonga alitendwa,basi alivyoona wanakaribia kufika ktk ule Mlima yule Suka akapark gari na kujifanya anaenda kuchimba dawa,alivyorudi akamuomba Konda aendeshe kwasababu hajisikii vzuri.
    Walivyofika mlima wa Kitonga wakatekwa tena na wasomali
    Msomali:Nalikumbuka vizuri hili gari mara ya kwanza tulimtenda Dereva leo tunataka kumtenda Kondakta.
    Dereva:mimi ndiye dereva huyu nimempa anisaidie tu
    Msomali:hapana huyu ndiye dereva si unaona tumemkuta anaendesha,wewe ndiye konda na sisi tunamtaka kondakta leo,leo zamu yako
     
  2. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    :twitch::laugh:
     
  3. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ooooh thats tooo bad
     
  4. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    :A S 20::roll::roll:
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Du huo mkosi!
     
  6. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    usisafirie nyota ya mwenzio aisee!
     
  7. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    ni nouuuuuumaaa,jamani watu wana-chekesha teh teh teh teh teeeeh iiii,...nadhani dreva keshakuwa bwabwa loool
     
Loading...