Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maskini Buku mbili langu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Sele Mkonje, Nov 26, 2011.

  1. Sele Mkonje

    Sele Mkonje Verified User

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 80
    Hivi hawa Airtel mbona wezi sana? Leo nimeweka vocha ya Tsh 2000 nikajua nitaongea dk 5 au zaidi na m2 ambaye yupo Marikani coz kiwango ni tshs 5.16 per Sec,lakin nilipopiga 2 ilikatika yote baada ya dk 1:35.. Naomba mniambie ni2mie mtandao gani ambao una gharama nafuu kupiga cm za nje.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    wasiliana na freemason customer care
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Zantel
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    ua ryt dude! Ajiunge atwange kotekote...
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    khaaa!
     
  6. Sele Mkonje

    Sele Mkonje Verified User

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 80
    itabidi nifanze hivo coz imeniuma sana
     
  7. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    zantel. ruksa kutwanga kokote dunia nzima kwa gharama ile ile.
     
  8. Sele Mkonje

    Sele Mkonje Verified User

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 80
    haya nipe namba zao
     
  9. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Buku mbili kumbe kubwa hadi linaanzishiwa thread!!!
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Losambo umenena
     
  11. Sele Mkonje

    Sele Mkonje Verified User

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 80
    kwa mafisadi ni "vijisenti" lakini kwa sisi 2naoishi chini ya dola moja kwa cku ni kubwa kupita maelezo... Unapotaja buku mbili ujue unaongelea bajet ya cku 5 ya babu yako kule kijijini.
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    ni kubwa sana hasa unapoibiwa.
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,313
    Trophy Points: 280
    Unaibisha jamvi kulalamikia buku 2. Sadaka umetoa lini wewe?.
     
  14. papason

    papason JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hili ndio tatizo la wa Tanzania wengi, yaani kila siku tunaibiwa na kudhulumiwa haki zetu lakini tunaona poa tuu!
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    kila siku napiga kelele na huu unafki wa kujifanya premier people. Kama buku mbili sio kubwa mbona bei ya petroli ilivyohit the price mlitokwa na povu? Kuna thread ngapi zilianzishwa kuhusu lile buku mbili la petroli? By tha way, mada ilikuwa ni gharama za kupiga simu nje na udanganyifu wa Eateli, buku mbili imetumika kupamba heading tu!
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    baambie habho!
     
  17. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #17
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mshukuru muumba wako kwa kukujalia kuwa nazo. Mwenzako hujui amezipataje hizo buku mbili. Madharau meeeengi!!!!!
     
  18. p

    pansophy JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Fikiria kwanza kabla ya kubwabwaja, huyu ni mmoja kalalamika kuna maelfu wanaibiwa/wanatapeliwa kwa njia hii. Nilipokua VIDUDU mwl. alisema "haba na haba .........."
     
  19. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kweli wewe ni mbunifu!
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    senksi, senki yu vere mach! Ila huyo jamaa hapo juu amenikera...
     
Loading...