Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maskini bajaji na boda boda

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kaitaba, Nov 4, 2011.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kuanzi jumatatu ya 7/11/2011 bajaji na boda boda hazitzruhusiwa kuonekana kati kati ya jiji la Dar, badala yake zinatakiwa kuishia pembezoni tu, Hii ni kwa mujibu wa SUMATRA leo hii.
    MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA NA AJIRA .................., Ndo maana nikasema poleni jamani na ongera kwa kuichagua magwanda, vibaka watarudi uuuupya.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    madereva wa bajaj wanakera mno hawajui na hawafuati sheria za barabarani
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kama hawajui sheria kwa nini sasa wasipewe darasa halafu waruhusiwe kuingia mjin kuliko kuwazuia..
     
  4. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Bajaj NA PIKIPIKI kisheria sio commercial vehicles.......
     
  5. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Sijawahi kuona bodaboda yenye namba nyeupe. Sijui huko mjini wanaelewa nini kuhusiana na bodaboda.
    Je kila pikipiki ni bodaboda?
     
  6. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    je wanaokaa katikati ya mji wafanyeje?au na bodaboda wanasababisha foleni?ni mawazo mafupi kama maisha ya funza.
     
  7. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    kama mlemavu anatumia bajaj ndo anaenda nayo job na hana uwezo wa kununua auto car hataruhusiwa pia? na mtu akinunua pkpk ya kujia job kama usafiri wake na anafanya kazi town ataruhusiwa?
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,463
    Likes Received: 9,186
    Trophy Points: 280
    Hayo ni matusi kwa waendesha hizo na wamiliki wa hizo, futa kauli yako hiyo.
     
  9. pinochio

    pinochio Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,812
    Trophy Points: 280
    Bora maana wamezidi kuvunja sheria za barabarani na kusababisha ajali.
     
  11. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ni wazo zuri sana!! Nawapongeza sumatra.

    Labda tuwekane sawa, wanaposema katikati ya jiji, mipaka ni wapi!!
     
  12. G

    Grey87 Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwan bajaj si zpo zenye plet no nyeupe?so inamaana znaruhusiwa kula vichwa,iwej leo wanatuletea story?nlishangaa at kuna bajaj mayai ka v8 vile
     
  13. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Fresh tu sumatra tubanien tu ila angalien isije kuwa ni mpango wa mkubwa flan ili alete biashara yake town....patachimbika....
     
  14. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,779
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    sumatra wehu tu! Na hawana ubavu wa kuzuia traffic wenyewe wangapi na kitu kidogo kama kawa.
    Waliambiwa dcm zinapiga kelele ikulu zikipita kwenda ferry na wasitoe vibari wamezuia dcm zote kinyemela wanakata
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    khaaaa mana ilikua ni kero
     
  16. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Serikali hii ya kishkaj inapenda kweli shortcuts! Wangeimarisha usafiri wa umma kusingekuwa na ulazima wa matamko ya kijinga kila sku.
     
  17. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ahahahahaha nimecheka sana hapo kwenye RED.
    DCM a.k.a ''Gobore'' haziwezi kuondolewa kabisa....the same way kwa hizo bajaj na Boda Boda.....ni kauli tu hizo bila actions.''Poor Sumatra''na mipango mibovu.....ivi kuna watu wanakaa na wanalipwa kwa kufanya maamuzi kama haya?
    Ningewaona wajanja sana na wanamipango madhubuti kama wange zuia na private car zisiingie(ikiwa imebeba chini ya watu watatu) CITY CENTRE....Wakati huo huo wakiimarisha Public Transport(Dala dala) ziwe za ''level seat'' na Ziwe zina Fungwa kioo(AC Itumike)......
    Hapo,kila mtu atapenda kutumia Public Transport....
     
  18. J

    JF mteule Member

    #18
    Nov 5, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi hawa wenye bodaboda si ndiyo chama cha magamba wanawanunua wakati wa kampeni na kuwatumia kwenye misafar ya wagombea? ndiyo wajue ccm ina wenyewe.
     
  19. P

    PAFKI Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani wakati mwingine 2cbishane tu bila kuwa na hoja,
    tujiulize kwann 2zuie bajaj na bodaboda,
    1. Kama ni ajali za bodaboda hazitokei city center tu tena pembeni ya mji ndio hutokea zaidi kwahiyo kufanya hivyo sio suluhisho la ajali za pkpk na bajaj na ukweli ni kwamba wengine husababishiwa ajali ne wenye magari kwakuwa wao hujiona watakuwa salama ndani ya gari.
    2.Kama ni foleni bodaboda hazihusiki hata kidogo tena zinasaidia sana kwa wakimbizanaji kwenye interviews kama cc kwahiyo halitakuwa suluhisho la foleni kuzizuia.
    3.Kama ni kuvunja sheria daladala na magari binafsi yanavunja sana tu sasa yazuiwe yacje mjini.
    Watuambie sababu zinazowafanya wazuie zisiingie mjini.
     
  20. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #20
    Feb 27, 2014
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,150
    Likes Received: 1,102
    Trophy Points: 280
    NCHI ya Matamko hiii,hakuna utekelezaji tokea 2011
     
Loading...