Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maskini Afrika...!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by s.fm, Oct 21, 2011.

  1. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    aAnother one gone..sasa kabaki Mugabe nae ndo hivyo uzee unamkaba! kiongozi ambaye anaweza akasimama na akatetea Africa na watu wakamuelewa..waliobaki sasa ndio hao tukiletewa vyandarua tu watu wanapewa migodi wanachimba na kusaza.
    Waliokuwa wanajitetea na mafuta yao katika Afrika ndio hivyo Libya sasa kwisha kazi, nchi nyingine zenye mafuta migogoro kila kukicha...yani da! inauma sana...sijui lini bara hili letu la Africa tutakuja kuwa na maisha mazuri!
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kweli eeh....
     
  3. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ....100%
     
Loading...