Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maskini Abas: Si serikali inayaona haya??????????????

Discussion in 'JF Doctor' started by wende, Jul 11, 2011.

  1. wende

    wende JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 683
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Du,sorry apo nimechemka! Nimesahau kuweka taarifa yake.
     

    Attached Files:

  2. m

    mwabaluhi JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2011
    Joined: Oct 16, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I think story ipo ktk gazeti la mwananchi la jumamosi iliyopita. Inasikitisha sana
     
  3. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,481
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Jamani hivi watu kama hawa serikali haiwezi kuibgilia kati kuwapa msaada wa matibabu? Pesa za posho na kuwapeleka wabunge Ulaya na Malaysia kufanya mambo ya kifisadi zipo lakini za kuwasaidia watu wasiojiweza hazipo? Hapa mtu unaweza kujuta kwa nini ulizaliwa kwenye nchi hii. WanaJF tuanzishe kampeni ya mchango wa kumsaidia binadamu huyu halafu tunadike petition ya kuilaani serikali ikibidi tuipeleke Ofisi ya UN, AU na balozi za nchi wafadhili (!!!!). Kuna na mtoto mwingine hapo Keko alipigwa risasi na polisi sasa anaoza na kufa akijiona kwa sababu ya kukosa msaada.
     
Loading...