Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maskin Tunahitaji pole ...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchaga wa ukwel, Jul 20, 2011.

  1. M

    Mchaga wa ukwel Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni sisi maskini tunaobebeshwa mizigo ya kodi,bei juu,giza,magonjwa lukuki,njaa,madeni kibao na mengine ongezea! Wakati huohuo tuliowachagua kututetea wametanguliza vitambi,anasa za kuzidi hata za babeli wakati ule,umeme kwao hawajui mgao,mafuta ya taa hawayajui,adha za usafiri hawajui maana wao wanatembelea viyoyoz na mengineyo almrad tu wanatunyonya! Tupeni pole yetu maskini maana ndio faraja kwetu...
     
Loading...