Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maskauti wa man city wametumwa kumfuatilia mbwana samatta

Discussion in 'Sports' started by gbrother, Jul 23, 2012.

  1. g

    gbrother JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kutoka kwa mwenyekiti wa simba,
    ismael aden rage anadai katunzi mmiliki wa tp mazembe amemwambia kuwa wasaka vipaji wa manchester city wame2mwa kumwinda mbwana samatta ambaye samani yake ni paundi mil 10.
     
  2. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mmmmh?mheshimiwa!!!
     
  3. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    endapo abahatike auzwe huko Ulaya Simba SC inaweza kuambulia mgao??
     
  4. g

    gbrother JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yap kaka, wanakula 20% ya mauzo,
     
  5. m

    matambo JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hii lugha ya Kiswahili ngumu sana, mkuu una maana vitanda, makabati, meza na mazagazaga yake yana thamani ya paundi mil 10 au Samata ana thamani ya paundi mil 10?
     
  6. g

    gbrother JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kaka kwa lugha za kimichezo na thread ilivyokaa nadhani ha2zungumzia suala la makabati o vi2 alivyonavyo, bali bei ya kumnunua kutoka tp mazembe
     
  7. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwa kusoma hayo maelezo hapo kwenye red tu baasi siwezi kupoteza muda wangu kuitilia maanani hii sentensi.
     
  8. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,938
    Likes Received: 2,773
    Trophy Points: 280
    paundi million 10 nani kasema? Zaidi ya bilion 20 hizo samatta hata paun million 1 hana.

    Steve piener £3m
    Shinji kagawa £12m
    Manucho €1m

    Em fkiria hao ndo naowakumbuka
     
  9. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kauli alizkwisha toa RAGE zikawa za uongo
    1.Tumeisha msajiri KENETH ASAMOAH kwa dau nono=baadae akafika uwanja wa ndege kavaa jezi ya YANGA.
    2.Mapema mwanzoni mwa mwaka 2012 tunaanza ujenzi wa uwanja wetu bunju=mmh mwaka unakatika ata kibanda cha kuuza soda hawana.
    3.Alisema wamemsajiri NIZAR KHALFAN=siku ya siku akiishia kumtambulisha SUMAYE
    4.Aliapa YONDANI hawezi kuichezea YANGA nadhani jibu mnalo hapo

    Sasa tafakarini sana kauli zake.
     
Loading...