Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masikitiko ateuliwa kuwa Mkurugenzi mpya TBS

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Madcheda, Mar 4, 2013.

  1. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2013
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    nimepata tetesi ndugu masikitiko amechaguliwa kua mkurugenzi mpya wa TBS, all the best mkuu. Kabla ajachaguliwa alikua ni director of corporate service pale pale
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2013
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,054
    Likes Received: 2,979
    Trophy Points: 280
    Wote ni hao hao! Wezi watupu!
     
  3. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2013
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,179
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Kwa hiyo aliyekaimu muda wote huo bwana Kinabo wamempiga chini? Ni lazima apogwe chini maana ni mkristu mlokole na madudu ya pale hayataki kabisa!!
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Mar 4, 2013
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,157
    Likes Received: 1,687
    Trophy Points: 280
    Vipi yule Mshana?au nae alikuwa anakaimu tu?
     
  5. M

    Madcheda JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2013
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 415
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    kinabo alikua anaigiza/act
     
  6. A

    Alfu Lela Ulela JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2013
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Tofautisha TBS na TBC.!
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2013
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,157
    Likes Received: 1,687
    Trophy Points: 280
    Alaa...kumbe ni TBS?Aaahh nimesoma vibaya!sawa sawa nimeelewa
     
  8. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2013
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,302
    Likes Received: 3,705
    Trophy Points: 280
    hilo ndo jina lake!!mwenyeji wa wapi`?
     
  9. Offline User

    Offline User JF-Expert Member

    #9
    Mar 4, 2013
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 3,031
    Likes Received: 499
    Trophy Points: 180
    Na yeye anakaimu pia!
     
  10. f

    frakitosho JF-Expert Member

    #10
    Mar 4, 2013
    Joined: Dec 13, 2012
    Messages: 803
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli wana jf na watanzania wenzangu tunakoelekea ni kubaya sana kwani almost kila thread inayoletwa humu lazima iwe na element za ukabila au udini toka kwa aidha mleta thread ama wachangiaji. Si dalili nzuri na vile vile inaichafua jamii forum kwani itaonekana ni social media inayolea wabaguzi wa kidini na ukabila. Tunaelekea wapi watanzania? Kwa pamoja tukemee upuuzi huu.
     
  11. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #11
    Mar 4, 2013
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,302
    Likes Received: 3,705
    Trophy Points: 280
    we ndo akiri yako imekaa kidini na kikabila!mi nimeuliza kwa maana ya jina,masikitiko!walikosa jina?
     
  12. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #12
    Mar 4, 2013
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,849
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mtu anaitwa masikitiko?tulipata kuwa na mkurugenzi wa atcl alikuwa anaitwa chizi........
     
  13. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #13
    Mar 4, 2013
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Hebu tupatie cv yake please..................
     
  14. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #14
    Mar 4, 2013
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,849
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kiswahili wakati mwingine mkuu kinachekesha hivi kiswahili cha act+ni kuigiza?cyo kukaimu?
     
  15. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #15
    Mar 4, 2013
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama ni kweli kiwa sababu habari tulizonazo toka ndani ya TBS ni kuwa CHARLES EKELEGE amerudishwa kuwa mkurugenzi mkuu pale na hii ni kwa sababu Kigoda alimuahidi lazima arudi yeye pamoja na kampuni zote zilizofungiwa
    Masikitiko ni mtu ambaye anghefaa sana kwa hiyo nafasi lakini bahati mbaya mzee wa kitu kidogo Ekelege bado ndio boss kwa msaada wa kigoda
     
  16. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #16
    Mar 4, 2013
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Joseph B Masikitiko, Director of co operate TBS
     
  17. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #17
    Mar 4, 2013
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Confirmed
    Joseph B Masikitiko amechaguliwa kuwa mkurugenzi mpya wa TBS
    Hii ndio kusema kuwa yule mzee wetu Ekelege na vile vikampuni vyake feki hawatakuwepo tena kwenye viunga vya TBS.
    Habari hizi zimepokelewa kwa vifijo na nderemo pale TBS huku watu wakipeana hugs na wengine kulia kwa furaha.
    Mleta habari hizi kutoka ndani ya TBS anasema hata Masikitiko mwenyewe alikuwa hajui kama kachaguliwa.
    Kigoda kaamua kufanya kweli baada ya jina lake kuchafuliwa hivi karibuni hususan kuhusu ekelege na kampuni ya WTM ya UK ambayo alikuwa analazimisha irudishwe kwenye ukaguzi wa magari wakati hata workshop tu haina.
    Tunapenda kumpongeza kigoda kwa ujasiri alioonyesha wa kutomuonea aibu Ekerege.
    [​IMG]
    Mkurugenzi mupya tbs MASIKITIKO
     
  18. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #18
    Mar 4, 2013
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,849
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    pigo kubwa kwa lukosi chilisosi@tenda vs matatizo
     
  19. Gomic

    Gomic Member

    #19
    Mar 4, 2013
    Joined: Dec 8, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kweli anasikitika
     
  20. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #20
    Mar 4, 2013
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dah,
    Sasa pigo kwa chilisosi kivipi?
     
Loading...