Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masikini Wema Sepetu, Kakumbwa na Balaa Jingine tena!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Igangilonga, Mar 5, 2012.

  1. I

    Igangilonga Senior Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Leo katika kipindi cha Leo Tena cha Clouds Redio kinachorushwa kila Jtatu hadi Ijumaa saa 3 asubuhi hadi saa 7 mchana nimesikia kasheshe iliyomkuta Wema ya kugongewa gari lake. Inasemekana kuwa alienda kushoot film katika pub fulani ya Pededjee anaesemekana kutembea nae sasaivi.

    Mkewe akapata habari akaenda pale pub na Range Rover (Vogue) na kugongagonga gari analotumia Wema wakati Wema akiwa ndo anatoka pale na wasanii wenzie baada ya zoezi la kushoot kushindikana kutokana na kuwepo na watu wengi.

    Mke wa pededjee huyo amedai ameligonga hilo gari sababu ni gari lao la familia kwahiyo haoni kwann Wema alitumie na kwamba alienda pale kushoot kwa ruhusa ya nani wakati yeye mwenye mali hana taarifa za ujio wake (Wema)?!

    Isitoshe mke huyo kalalamika kuwa Wema anajigamba magazetini kuwa anatembea na mmewe ana alimpelekwa Dubai na kufanyiwa shopping kali ya mamilioni ya Pesa. Pia inasemekana Wema huwa anaenda pale Pub na wasanii wenzie wanajirusha, wanakula na kunywa then Wema anasaini bill ya zaidi ya millioni na kuondoka bila kulipa.

    Imefanyika kasheshe kubwa na ishu nzima iko Oysterbay polisi ambapo yule mke aliwekwa ndani. Kwa story kamili kesho saa 5.20 asubuhi tune Radio Clouds kutakuwa na muendelezo wa hekaheka hiyo ambapo Wema atafunguka kuelezea kilichomtokea. Pole sana Wema Sepetu.
     
  2. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    nimekisikiliza mwanzomwisho.MME WA MTU SUMU,alikuwa anatamba mjini kwa kufanya shopping ya kufuru dubai kumbe hela kadownload kwa pendeshee mme wa mtu mmweeh
     
  3. I

    Igangilonga Senior Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Leo katika kipindi cha Leo Tena cha Clouds Redio kinachorushwa kila Jtatu hadi Ijumaa saa 3 asubuhi hadi saa 7 mchana nimesikia kasheshe iliyomkuta Wema ya kugongewa gari lake. Inasemekana kuwa alienda kushoot film katika pub fulani ya Pededjee anaesemekana kutembea nae sasaivi.

    Mkewe akapata habari akaenda pale pub na Range Rover (Vogue) na kugongagonga gari analotumia Wema wakati Wema akiwa ndo anatoka pale na wasanii wenzie baada ya zoezi la kushoot kushindikana kutokana na kuwepo na watu wengi.Mke wa pededjee huyo amedai ameligonga hilo gari sababu ni gari lao la familia kwahiyo haoni kwann Wema alitumie na kwamba alienda pale kushoot kwa ruhusa ya nani wakati yeye mwenye mali hana taarifa za ujio wake (Wema)?!

    Isitoshe mke huyo kalalamika kuwa Wema anajigamba magazetini kuwa anatembea na mmewe ana alimpelekwa Dubai na kufanyiwa shopping kali ya mamilioni ya Pesa. Pia inasemekana Wema huwa anaenda pale Pub na wasanii wenzie wanajirusha, wanakula na kunywa then Wema anasaini bill ya zaidi ya millioni na kuondoka bila kulipa.

    Imefanyika kasheshe kubwa na ishu nzima iko Oysterbay polisi ambapo yule mke aliwekwa ndani. Kwa story kamili kesho saa 5.20 asubuhi tune Radio Clouds kutakuwa na muendelezo wa hekaheka hiyo ambapo Wema atafunguka kuelezea kilichomtokea.

    Pole sana Wema Sepetu.
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mwisho wa Wema unakaribia... tena mwisho mbaya...
     
  5. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,328
    Likes Received: 1,025
    Trophy Points: 280
    Hzo kwli hekaheka,radio gani vile umesema?
     
  6. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tupe jina la pededjee
     
  7. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Mmh mmh......a glass of wine please....:lol::eyebrows::embarassed2:
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Dada Wema lini utatulia?
     
  9. papag

    papag JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 603
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    [h=2]Monday, March 5, 2012[/h] [h=3]WEMA APORWA GARI NA MKE WA PEDESHEEE!BREAKING NEWS[/h]
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
    HALLO HABARI ZENU APAO MLIPO?JAMAN MA NEWS NILIYONAYO APA NI KWAMBA WEMA KAPATA KITIMTIM CHA AINA YAKE PALE MWANAMBOKA BAADA YA MKE HALALI WA PEDESHEE KUMUIBUKIA NA DEFENDER ZILIZOSHIBA ASKARI AKIDAI AMKABIDHI GARI ALILOHONGWA NA MMEWE.MASHUHUDA WANADAI MAMA HUYO AKIWA NA MACONFIDENCE KIBAO ALIMTISHIA HADI BASTOLA WEMA NASIKIA EMA AKATIMUA MBIO KAMA YUPO MARATHONI!NIKIWA KAMA MPAMBE WA MITAAN NYIE MASHOGA ZANGU MARUFUKU KUHONGWA MAGARI YASIOKUA NA KADI JAMANII MAANA TUTAUMBUKAJE APA MJINI??????????NA HIVYO VIATU MMVIVUE JAMANI VINGINME VINAFANGASI ATI!!!!
    HABARI KABIORI NTAMTAFUTA WEMA SEPETU MWENYEWE ANIPE HABARI MAANA KUSUTWA MJINI SITAKI AKUUUU.MAANA INASEMEKANA MARA DDA HUYO MWENYE MALI KATIWA NDANI. HAHAHA KUMEKUCHA
     
  10. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamani haya maisha naona kuna watu wameamua kujilipua yaishe.
     
  11. k

    kaeso JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmmh!! Huyu Wema ana tatizo gani jamani...
     
  12. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Kaaazi kweli kweli.
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Si alisema kwamba amenunuliwa na ndugu zake? Jamaa alitaka ampe mkojo tuuuu.
     
  14. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Sasa hiyo pole unayompa ni ya nini kama mtu anaingilia ndoa ya watu? Huyu mtoto ni wa kufanyiwa maombi kwani inaelekea ni mchafu kupindukia- kwa wanaume wa dar labda ni mimi peke yangu sijamlala!
     
  15. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,079
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    ye ye badala ya kumchuna mbuzi wake kimya kimya,anatoa promo kila mahali sasa ina maana hakujua mwenye mali atashtukia!
     
  16. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,976
    Likes Received: 2,433
    Trophy Points: 280
    hapo ndio ujue kuwa kiasi kikubwa cha pesa za tz ziko kwenye mikono ya watu wasiostahili kuwa nazo!
     
  17. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Alye andika hapo lazima atakuwa mpenz wa taarab
     
  18. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Duhhhh umeandika kiumbea kweli ..

    Anyway nampa Pole yake kama ni kweli
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Duuu wema imekula kwako rudi kwa diamond
     
  20. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    inawezekana ikawa kweli. lakini hizo gari ulizoweka hapo ndo kanyang'anywa au? Muache kutia chumvi. weka picha za tukio kama hauna weka habari bila picha utaeleweka vilevile. yaani umeandika kama unaandika udaku so inakua ngumu kuamini. tuwekee picha za tukio tuone hizo difenda na bastola ya huyo mama. samahani kwa usumbufu mkuu.
     
Loading...